ผมสมัคร และรอรับเมล แต่ไม่มีส่งมาครับ
user : crazyblue
email : chocolatetik@hotmail.com

เบื้องต้นผมลองเปลี่ยนอีเมล์แล้ว แต่ก็ยังไม่มีส่งมาครับ เช็คทั้งกล่อง junk แล้วก็ไม่มีครับ

ผมขอแจ้งปัญหาอีกหน่อยนะครับ คือ
1. ผมไม่ทราบว่า เมลตอบรับนี่ต้องแจ้งก่อนแอดมินถึงส่งรึป่าว หรือเป็นออโต้ ซึ่งผมพยายามอย่างมากแล้วก็ยังไม่ได้รับเมล ก็รอไปหลายวันก็ยังไม่มีมา ถ้าต้องแจ้งถึงส่งผมอยากให้มีบอกตอนสมัครไปเลยอ่ะครับ
2. ฟอรั่ม feedback นี้ บอกตรงๆเลยว่าแปลกใจมาก ผมล๊อกอิน(แบบไม่สมบูรณ์) ผมไม่สามารถเข้ามาฟอรั่มนี้ได้ คือดูไม่ได้เลยเหมือนสิทธิของผมไม่สามารถเข้ามาได้ แต่เมื่อผมล๊อกเอ๊าท์ ผมสามารถเข้ามาตั้งกระทู้ในนี้ได้
โดยส่วนตัวรู็สึกแปลกใจมากๆ
3. คำแนะนำตอนล๊อกอินให้ลองเปลี่ยนอีเมลเพื่อรับเมล activate ใหม่ ถ้าไม่ได้ให้มาโพส user+mail โดยมี URL แต่ กดมาตาม URL ไม่ได้ (เพราะขณะล๊อกอินอยู่เข้าฟอรั้มนี้ไม่ได้)
4. ผมมาเจอฟอรั่มนี้ได้ ตอนผมเซิจ google ว่าสมัครเวป thaidphoto ไม่ได้ต้องทำไง

จริงๆ ผมว่าอย่างน้อยๆ ฟอรั่มแจ้งปัญหานี้ คนที่มีล๊อกอิน แม้ไม่สมบูรณ์ก็ควรดูได้และตั้งกระทู้ถามได้รึป่าวครับ

ปล. แต่ผมก็มือใหม่ อาจจะยังศึกษาการใช้ เวปบอร์ดไม่ดีหากผมเข้าใจอะไรผิดพลาดไปก็ขอโทษด้วยครับ