Review ล่าสุด

+ Reply to Thread
Results 1 to 4 of 4

Thread: เชิญชาวสุพรรณและผู้สนใจ ร่วมกิจกรรมถ่ายภาพนางแบบกับรถยนต์

ดอนย่างแย้ สุพรรณบุรี
    Thanks
    595

Default เชิญชาวสุพรรณและผู้สนใจ ร่วมกิจกรรมถ่ายภาพนางแบบกับรถยนต์

ตามที่ชาวสุพรรณที่มีใจรักในการถ่ายภาพ ได้ร่วมกันจัดตั้งกลุ่มชมรมขึ้นมาตามกระทู้นี้
    http://www.thaidphoto.com/forums/sho...d.php?t=119839

จนกระทั่งมีการทำเว็บขึ้นมาอย่างจริงจังโดยทีมแอดมินและสต๊าฟ ในที่สุด ก็เริ่มเป็นชมรมที่มีสมาชิกมากขึ้น (และเรายังต้อนรับเพิ่มอย่างไม่จำกัดนะครับ ^^)
    และก็ได้มีการจัดกิจกรรมต่างๆเพื่อเป็นการพบปะสังสรรค์กัน ได้ทั้งความรู้และบันเทิง ที่สำคัญคือมิตรภาพครับ ความถี่ห่างในการจัดอาจไม่สม่ำเสมอนัก เพราะทุกกิจกรรมที่จัด มิได้มุ่งหวังแสวงหาผลกำไรใดๆ ก็อาศัยเอาจากเหล่าสต๊าฟและสมาชิกที่ว่างเว้นจากงานในอาชีพหลัก รวมทั้งเหล่าสปอนเซอร์ที่ใจดีสุดๆ ได้ช่วยกันเสนอกิจกรรมต่างๆขึ้นมาตามความสะดวกของแต่ละท่าน ถ้าหลายๆอย่างลงตัว ก็ถึงจะเป็นอันเกิดกิจกรรมขึ้นมาครับ

และแล้ว ณ บัดนี้ ความลงตัวก็เกิดขึ้นอีกครั้ง อิอิ

ขอเชิญ สมาชิก SPC และบุคคลทั่วไปที่รักการถ่ายภาพ
    ร่วมงาน "...Isuzu Suphan Photo Day Party..."
    วันอาทิตย์ที่ 8 เมษายน 2555 10.00 น.- 16.30 น.(โดยประมาณ)
    โดย Isuzu Suphan และ Suphan Photo Club

====================================

สถานที่ : ศูนย์ Isuzu Suphan ตรงข้ามโรบินสัน สุพรรณบุรี
    จำนวนผู้เข้าร่วมงาน : ประมาณ 30-40 ท่าน
    Concept : บรรยาย แนะนำเทคนิค มุมมองการถ่ายภาพ Portrait กับ สินค้า (รถ) โดยทีมงาน Staff พร้อม ร่วมกันถ่ายภาพนางแบบระดับมืออาชีพ 2 ท่าน ในสภาพแสง Indoor และ Outdoor หรือ จากแหล่งกำเนิดแสงอื่นๆ

ปล : ค่าลงทะเบียนบุคคลทั่วไป....100.- หากเป็นลูกค้า Isuzu นำพวงกุญแจรถมาแสดง...ไม่มีค่าใช้จ่าย

ส่วนอาหาร เครื่องดื่ม ฟรี ตลอดงานครับ

====================================

รายละเอียดอื่นๆ เดี๋ยวแจ้งให้ทราบอีกครั้งนะครับ กิจกรรมดีๆที่ทาง Isuzu Suphan และ Suphan Photo Club ร่วมกันจัดขึ้นครับ...

วันอาทิตย์ที่ 8 เมษายน 2555 นี้ พบกันนะครับ...

คอยติดตามรายละเอียดได้ ที่เว็บสุพรรณโฟโต้คลับครับ ^^ http://www.suphanphotoclub.com/forum...showtopic=2371

และขอขอบคุณเว็บไทยดีโฟโต้ สำหรับพื้นที่ดีๆ ในการประชาสัมพันธ์กิจกรรมดีๆนี้ครับ ^^

(เครดิตคำประชาสัมพันธ์ จากน้าปูครับ)
    Last edited by oh2004; 17th March 2012 at 19:38.
    ยังใคร่ที่จะถือกระบี่แทนกิ่งไผ่ เพราะเรายังไร้ซึ่งวรยุทธสุดล้ำเลิศ
    "ภาษาไทย" ใช้ให้ถูกแสนประเสริฐ อย่าให้เสีย ชาติเกิด ว่า"คนไทย"

Thanks
    595

ไม่ต้องลงชื่อตรงนี้นะครับ แต่กรุณาไปลงชื่อกันได้ที่ FB สุพรรณโฟโต้คลับครับ ^^
    http://www.facebook.com/groups/103660493018834/

จะได้ไม่สับสนนะครับ ^^
    ขอบคุณเว็บไทยดีโฟโต้อีกครั้งด้วยครับ
    ยังใคร่ที่จะถือกระบี่แทนกิ่งไผ่ เพราะเรายังไร้ซึ่งวรยุทธสุดล้ำเลิศ
    "ภาษาไทย" ใช้ให้ถูกแสนประเสริฐ อย่าให้เสีย ชาติเกิด ว่า"คนไทย"

Thanks
    595

เสร็จสิ้นกิจกรรมกันไปแล้วนะครับ งานนี้ สปอนเซอร์ใจดีและพี่น้องชาวสุพรรณโฟโต้คลับ ยกเอางานมอร์เตอร์โชว์และน้องพริ๊ตตี้มาจนถึงจังหวัดสุพรรณกันเลยทีเดียว
    ไม่ต้องนั่งรถไปเบียดคนถึงกรุงเทพฯ เราก็มีพริ๊ตตี้โชว์ให้ชาวสุพรรณได้มารัวชัตเตอร์กันถึงหน้าบ้านครับ

ขอขอบคุณอีซูซุสุพรรณบุรี ชมรมสุพรรณโฟโต้คลับ และพี่น้องร่วมทริปทุกท่าน รวมถึงเว็บไทยดีโฟโต้แห่งนี้ ที่เป็นสื่อประชาสัมพันธ์ให้ด้วยนะครับ
    Attached Images Attached Images  

Thanks
    595

เนื่องจากเป็นทริปต่างจังหวัด ก็เลยได้ภาพแนวๆนี้ติดมาด้วย (ไปถ่ายกันที่ลานก้ามปู ข้างโชว์รูมนั่นเองครับ)
    ภาพส่วนใหญ่ เดี๋ยวผมจะไปตั้งกระทู้ใหม่ ในห้องที่เหมาะสมต่อไปนะครับ อันนี้ขอเอามาประชาสัมพันธ์บางส่วนเท่านั้นครับ ^^

ส่วนลิงค์นี้ เป็นห้องส่งการบ้านทริปนี้ ของเว็บสุพรรณโฟโต้คลับนะครับ
    http://www.suphanphotoclub.com/forum...264#entry43264
    Attached Images Attached Images  
    Last edited by oh2004; 8th April 2012 at 19:58.

+ Reply to Thread

Tags for this Thread

Bookmarks