อยากรู้ ค่า Hot Pixel, Dead Pixel ที่ปกติครับ ว่าเช็คแล้ว ค่า Hot,Dead Pixel ในแต่ละค่าแสง ควรอยู่ที่เท่าไหร่ถึงปกติครับ แล้วมากกว่าเท่าไหร่ที่ผิดปกติครับ
(ไม่เอาค่าที่เรารับได้หรือรับไม่ได้นะครับ อยากทราบค่าที่ปกติ หรือ ผิดปกติจริงๆ) รบกวบผู้รู้หน่อยครับ อยากได้ รายละเอียดจริงๆ

1 ISO ต่ำสุด, speed 2 วินาที, รูรับแสง F4 หรือ 5.6
2 ISO 400, speed 1 วินาที, รูรับแสง F4 หรือ 5.6
3 ISO 800, speed 1/2 วินาที, รูรับแสง F4 หรือ 5.6

วันนี้ 2กระทู้แล้ว ความอยากรู้เยอะครับ