Review ล่าสุด

+ Reply to Thread
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 15 of 21

Thread: คงไม่ใช้การบ้าน

Thanks
    2,911

Default คงไม่ใช้การบ้าน

เพราะ ว่า ครูคงไม่รับตรวจ อิ อิ
    Attached Images Attached Images   

2. The Following 4 Users Say Thank You to mpao For This Useful Post:

Couleurs (27th July 2010), modern_d (27th July 2010), reawat (19th July 2010), reddevil.j (18th July 2010)

Thanks
    2,911

Default ไม่เคยโพส งงง โพสยังงัย

งง งงง โพสไม่เป็น
    Quote Originally Posted by mpao View Post
    เพราะ ว่า ครูคงไม่รับตรวจ อิ อิ
    Attached Images Attached Images  

Thanks
    2,911

Default ทำไมภาพไม่ขึ้น

ขึ้นรึยัง งง รอดูของเพื่อน พี่น้องเหมือนเดิมดีกว่า
    Quote Originally Posted by mpao View Post
    งง งงง โพสไม่เป็น

Thanks
    2,911

Default ไครบนางแบบ ขออีกภาพ

โพสไม่เป็น โพส ยาก ขอชมภาพพี่ๆน้องๆและเพื่อนครับ

ขึ้นรึยัง งง รอดูของเพื่อน พี่น้องเหมือนเดิมดีกว่า

6. The Following 7 Users Say Thank You to mpao For This Useful Post:

Aekshow (18th July 2010), Couleurs (27th July 2010), PARATT T. (28th July 2010), reddevil.j (18th July 2010), หมูหยองขึ้นอืด (6th December 2010), หลวงลายไทย (19th July 2010), แพรวแสง (27th July 2010)

Thanks
    2,911

ขอบคุณไทยดี ครับ มีทริปอีกครับ
    ขอบคุณ พี่ๆ ที่ให้คำแนะนำ
    ( แต่เราก็ไม่เข้าใจ อิ อิ หัวไม่ดี แต่อยากรู้ )

Thanks
    0

ได้ภาพสวยด้วยครับ
    ขอบคุณมากครับที่ขับรถมาส่ง

Palajin's Avatar
    Palajin is offline ถ่ายสวยๆ ไม่เป็น เน้นฮาเฮ
    นนทบุรี แถวๆหลังพันธ์ทิพย์งามวงศ์วาน
    Thanks
    2,390

รูปทยอยมากันแล้ว ต้องรีบแล้วเรา เดี๋ยวมุมซ้ำคนอื่น ฮ่าๆๆ
    ถ่ายให้สวย ถ่ายดูดี ไม่มีหรอก
    มีแต่บอก ถ่ายรัวๆ เตรียมตัวไว้
    1..2..3 3..3..3 ยิงเข้าไป
    รูปที่ถ่าย ออกมาได้ หน้าคล้ายลิง

Thanks
    44

โพสต์เร็วมาก (ถ้าคุณmpao หัวไม่ดี ผมก็หัวขี้เลื่อยครับ)

Thanks
    1,685

กลับมาจากถ่ายรูปแล้วไม่หลับไม่นอนกันหรือไงครับ
    โพสกันเร็วจัง...รูปสวยๆทั้งนั้นเลย
    เดี๋ยวต้องรีบบ้างแล้ว

Thanks
    2,010

ชอบรูปสุดท้ายครับ จับจังหวะการโพสของนางแบบเยี่ยมเลยครับ

My site : "www.kristimage.com"
    Facebook : http://www.facebook.com/kristimages

Thanks
    2,911

ขอบคุณทุกท่านครับ ที่มา ติ ชม หรือชมภาพ
    คงต้องอีกซักสิบ ทริป คร๊าบ

แพรวแสง's Avatar
    แพรวแสง is offline แพรวแสง-พรายตา
    Thanks
    840

ขอบคุณทุกท่านครับ ที่มา ติ ชม หรือชมภาพ
    คงต้องอีกซักสิบ ทริป คร๊าบ
    อันที่จริงผมดูแล้วภาพที่ยังไม่นำมาโพสต์น่าจะมีที่สวยและใช้ได้นะครับ

บังเอิญว่า ... คุณคงเสียความรู้สึกกับกระทู้ "ความกล้า" ที่คุณตั้ง และบังเอิญว่า กระทู้นั้นก็เป็นการตั้งกระทู้ที่ดูจะ "มะนาวไม่มีน้ำ" ไปหน่อย Staff มาทักท้วงในแง่ถ้อยคำที่จะใช้ในเวบสาธารณะ ถือเป็นเรื่องดีนะครับ

ถ้าเป็นบางเวบ อาจมีเกรียนเทพเข้ามากระหน่ำซ้ำเติมหรือท้าทายคุณชนิดไม่กล้าเข้าบอร์ดเลยก็เป็นได้

สิ่งที่ผมอยากจะบอกก็คือ นี่ไม่ใช่เรื่องของความผิด แต่เป้นการที่คุณพลาดไม่ทำความเข้าใจกับวัฒนธรรมสังคมนั้นๆก่อน ... เท่านั้นเอง

และสิ่งที่เป็นสากล ทั่วโลกยอมรับ นั่นคือ การที่ตนเองทราบว่าพลาดเรื่องด แล้วออกมารับผิดชอบ แก้ไข ถือเป็นเรื่องที่น่ายกย่องชื่นชม .... น่าชื่นชมยิ่งกว่าพวกที่เก่งและเต็มไปด้วยความสามารถ ... แต่ตะแบงไถแถไปวันๆ

ยังรอชมภาพที่คุณเรียกว่าไม่ใช่การบ้านอยู่นะครับ
    แพรวแสง-พรายตา

15. The Following User Says Thank You to แพรวแสง For This Useful Post:

Couleurs (5th August 2010)

Thanks
    215

รอดูพี่โพสตั้งนาน นึกว่าพี่จะไม่โพส ผมเห็นพี่ตั้งใจถ่ายรูปมากเลย ( เป็นสิ่งที่ดีครับ ส่วนผม ไม่ค่อยมี )และสนใจเห็นพี่เห็นพี่ใช้รุ่นเดียวกับผม ส่วนที่เหลือเค้าไปไกลพอสมควร ก็ว่ากันไม่ได้ ตามแต่บุคคล แต่เห็นงานพี่แล้ว ไม่ต้องไป5D ก็ได้พี่ แค่นี้ก็เหลือ
    สวยดีครับพี่ สมกับที่ตั้งใจถ่าย
    ไว้เจอกันครับพี่ mpao
    จำได้ป่าวครับ คนที่ถือแฟลชให้พี่ครับ
    ..
    .. จำได้ครับ.. คุณเปา.. ผมชื่อ ช้างครับ รูปของคุณสวยทีเดียว ไพล์ภาพเนียนใสดีครับ.. ไม่ธรรมดา.. .. แต่ลงน้อบไปหน่อยนะ.. comment ตามคุณโจ้เลยครับ .. .. ว่าแต่คุณ .. กล้าหรือป่าว ??? ... . .. ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ.. คงได้ถ่ายภาพด้วยกันอีกนะครับ..
    ... กด SEARCH ก่อนตั้งกระทู้.. ไม่เป็นอันตราย

Thanks
    2,911

คือ ต้องบอกเลยว่า ทุกวันนี้ยังดูภาพที่ถ่ายไปไม่หมด
    คือไม่ได้ดูเลยครับ ก็ไม่รู้ว่าทำไม บวกกับไม่มีเวลาด้วย คือไม่ได้เน้นเท่าไร
    แต่ปกติเป็นคนที่ถ่ายรูปไปเรื่อยๆ แต่อยากพัฒนา มากๆ
    แต่ยังหาที่ไม่ได้...และไม่รู้จะทำยังงัยเหมือนกัน งง ตัวเอง ใครรับสอน บอกด้วยครับ ยินดี !!!
    ตอนที่ไปทริปนี้ ก็ไม่ได้เน้นการไปถ่ายนางแบบ เคยโพสบอกไปแล้ว
    แต่อยากเห็นเพื่อนๆเค้าถ่ายรูปกันมากกว่า แต่ที่ไม่โพส คงไม่เกี่ยวกับกระทู้ความกล้า ของผมที่โพสไป ความหมายผมก็เป็นอย่างที่โพสจริงๆ ไม่มีอะไรแอบแฝง แต่คงเป็นแบบที่ พี่พราวแสงพูดว่ามะนาวไม่มีน้ำ ก็คงเป็นเรื่องจริงอันนี้รับได้สบายมาก ส่วนเกรียนเทพ ผมไม่เข้าใจ เพราะไม่รู้ศัพท์ในเวปจริง
    ส่วนพี่ๆหรือ วิทยากรท่านใด จะเข้ามา ชี้แจงหรือ ตอบ
    ผมชอบอ่านครับ แรงไม่แรงได้ทั้งนั้นผมเป็นคนที่สบายมาก ด่ายังได้เลยมั่ง
    ผมไม่ซีเรียสครับ ขอบคุณพี่ช้างครับที่เข้ามาตอบ อิ อิ มีโอกาศ จะได้ขอความรู้มั่งครับพี่ ส่วนเรื่องโพส ไม่เก่งเลยจริงๆๆ เข้าเวปทุกวัน ดูทุกวัน แต่ผมไม่ถนัดเลย ยินดีรับฟังทุกท่านครับ ยินดีครับ

แพรวแสง's Avatar
    แพรวแสง is offline แพรวแสง-พรายตา
    Thanks
    840

คือ ต้องบอกเลยว่า ทุกวันนี้ยังดูภาพที่ถ่ายไปไม่หมด
    คือไม่ได้ดูเลยครับ ก็ไม่รู้ว่าทำไม บวกกับไม่มีเวลาด้วย คือไม่ได้เน้นเท่าไร
    แต่ปกติเป็นคนที่ถ่ายรูปไปเรื่อยๆ แต่อยากพัฒนา มากๆ
    แต่ยังหาที่ไม่ได้...และไม่รู้จะทำยังงัยเหมือนกัน งง ตัวเอง ใครรับสอน บอกด้วยครับ ยินดี !!!
    ตอนที่ไปทริปนี้ ก็ไม่ได้เน้นการไปถ่ายนางแบบ เคยโพสบอกไปแล้ว
    แต่อยากเห็นเพื่อนๆเค้าถ่ายรูปกันมากกว่า แต่ที่ไม่โพส คงไม่เกี่ยวกับกระทู้ความกล้า ของผมที่โพสไป ความหมายผมก็เป็นอย่างที่โพสจริงๆ ไม่มีอะไรแอบแฝง แต่คงเป็นแบบที่ พี่พราวแสงพูดว่ามะนาวไม่มีน้ำ ก็คงเป็นเรื่องจริงอันนี้รับได้สบายมาก ส่วนเกรียนเทพ ผมไม่เข้าใจ เพราะไม่รู้ศัพท์ในเวปจริง
    ส่วนพี่ๆหรือ วิทยากรท่านใด จะเข้ามา ชี้แจงหรือ ตอบ
    ผมชอบอ่านครับ แรงไม่แรงได้ทั้งนั้นผมเป็นคนที่สบายมาก ด่ายังได้เลยมั่ง
    ผมไม่ซีเรียสครับ ขอบคุณพี่ช้างครับที่เข้ามาตอบ อิ อิ มีโอกาศ จะได้ขอความรู้มั่งครับพี่ ส่วนเรื่องโพส ไม่เก่งเลยจริงๆๆ เข้าเวปทุกวัน ดูทุกวัน แต่ผมไม่ถนัดเลย ยินดีรับฟังทุกท่านครับ ยินดีครับ

อยากให้สอน อยากพัฒนา ผมก็ยินดีสอนครับ
    ขอเก็บค่าสอนเป็นการคัดภาพในทริปมาลงเพิ่มอีกหน่อย

เสร็จแล้ว, ค่อยส่ง PM เบอร์ติดต่อที่สะดวกมาให้ผมนะครับ ผมจะติดต่อไปในทันทีครับ

(ปล. ถ้ามีสมาชิกท่านอื่นๆในทริปสนใจ ก็ PM มาได้นะครับ เผื่อจะจัดเป็นมินิทริป จะได้ประโยชน์ในวงกว้างมากขึ้น)
    แพรวแสง-พรายตา

19. The Following User Says Thank You to แพรวแสง For This Useful Post:

Couleurs (5th August 2010)

+ Reply to Thread
Page 1 of 2 12 LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks