Review ล่าสุด

+ Reply to Thread
Results 1 to 11 of 11

Thread: ร้านขายรองเท้า baoji (เบาจิ) มีที่ไหนบ้างครับ

Thanks
    5

Warnning ร้านขายรองเท้า baoji (เบาจิ) มีที่ไหนบ้างครับ

พอดีไปเจอมาบนห้างคาร์ฟู(ไม่ใช่ร้าน) เข้าไปดูแล้วถูกใจอยู่คู่หนึ่งแต่ไม่มีเบอร์ที่ต้องการ เลยอยากรู้ว่า ร้านขายรองเท้า baoji (เบาจิ) มีสาขาที่ไหนบ้างจะได้ไปหาซื้อถูกครับ

Thanks
    0

ที่แพทตินั่มครับ เห็นวันนี้ลดราคาไปร้อยหนึ่งจากปกติ ช่วงปีใหม่ครับ
    Last edited by yong999; 1st January 2009 at 20:42.

3. The Following User Says Thank You to yong999 For This Useful Post:

naiboimuoun (1st January 2009)

Thanks
    320

หน้าเซ็นทรัลลาดพร้าวครับ

5. The Following User Says Thank You to Shutter J For This Useful Post:

naiboimuoun (1st January 2009)

Thanks
    5

Quote Originally Posted by yong999 View Post
    ที่แพทตินั่มครับ เห็นวันนี้ลดราคาไปร้อยหนึ่งจากปกติ ช่วงปีใหม่ครับ

ตรงประตูน้ำหรอครับ แล้วอยู่ชั้นไหนยังไงครับ

ได้ 2 ที่ละ แต่บ้านผมอยู่ฝั่งธนฯ

KhuKhot, Pathumthani
    Thanks
    3,093

มันดียังงัยหรอครับรองเท้ายี่ห้อนี้?

Thanks
    5

Quote Originally Posted by DOFJerk View Post
    มันดียังงัยหรอครับรองเท้ายี่ห้อนี้?

พอดีรูปแบบมันถูกใจครับ แล้วก็ราคาไม่แพง

theBest's Avatar
    theBest is offline วรุตม์ เพ็ญสุภา
    Victory Monument, BKK, THA
    Thanks
    53

อืม ไม่ได้มาทำให้เขวนะครับ แต่มันไม่ค่อยทนเท่าไรนะครับ ผมกับเพื่อนใช้ไม่นานแล้วขาด แต่ถ้าไม่ได้จะคิดใส่นานๆผมว่าก็สวยดีครับ
    เพราะในโลกที่วุ่นวายและสับสน การมองเห็นได้ชัดเจนที่สุด คือการมองภาพที่หยุดนิ่ง

Return to Retro, Back to Basic.

Thanks
    53

ในงานกาชาดมีครับ เค้าเอามาลด กองเต็มเลย เคยเดินเข้าไปดู ไม่รู้ปีนี้จะจัดหรือเปล่า
    เซ็นทรัลชั้นใต้ดิน Junction-X ก็มีนะ ตามร้านขายรองเท้าวัยรุ่นฝั่งซุปเปอร์มาเก็ต เห็นนานแล้ว

Thanks
    5

ซื้อมาเรียบร้อยแล้วครับที่ แพทตินั่ม ประตูน้ำ จากราคา 399 ลดเหลือ 390 บาท จะบ้าตาย

ที่คาร์ฟู ลด 20 % จากป้าย 399 ครับแต่ไม่มีเบอร์ เซ็งจิต

ของคุณทุกความเห็นครับ

ปิดกระทู้

une Guest

Smile หาซื้อรองเท้าบาโอจิ

มีขายอยู่ที่ร้านรองเท้าตรงแยกนาราธิวาสตัดถนนจันทน์กับสาธร ราคาถูกกว่าแพทตินั่มอีก

Unregistered Guest

Default ขอเคลมรองพท้าพัง

ช่วงเดือน พย.ซื้อรองเท้าที่มาจัดขายที่ชั้น 1 เอสพานาส รัตนาธิเบศร์ ซื้อ 2 คู่ ของตัวเองและของลูก เป็นรองเท้าผ้าใบทั้ง 2 คู่ แต่คนละแบบ
    ขายราคาถูกเพราะต้องการโฆษณาเปิดตัวสินค้าก่อน
    ของลูกมีตำหนิที่ แผ่นคลุมหลังเท้าใต้เชือกผูกรองเท้า (ไม่รู้เรียกว่าอะไร) เป็นหนังสี่ดำเนื้อบางๆ ขาดนิดหน่อย
    ตอนแรกคนขายไม่ขายเพราะสินค้ามีตำหนิ แต่ลูกอยากได้และมีคู่เดียว ก็เลยต่อรองขอซื้อ ได้ราคาถูกไปอีกนิด
    ติดว่าจะมาเอากาวแปะ เพราะหลุดนิดหน่อย พอผูกเชือกก็มองไม่เห็นแล้ว
    หลังจากซื้อได้ประมาณ 2 สัปดาห์ ลูกใส่ไปงานที่โรงเรียน ยังไม่เกิน 2 ชม. โทรมาบอกว่าพื้นรองเท้าหลุดทั้งแผ่นเลย
    ใส่ครั้งแรกนะ พอเห็นรองเท้า ก็งง การเย็บไม่แน่นหนาและหนังบางๆที่รองเท้านก็หลุดติดไปด้วย วันนั้นก็เลยไปที่เอสพานาสตรงจุดที่ซื้อรองเท้า ก็ไม่มีแล้ว ถามเจ้าหน้าที่ในห้างก็ไม่มีร้านจำหน่ายในนี้ แค่มาออกร้านช่วงเดียว ไม่รู้ไปอยู่ไหนแล้ว จะเอาไปให้ดูหน่อย ว่าทำไมถึงเป็นอย่างนี้ยังไม่ เ
    แต่ของตัวเองใส่ขึ้นดอยเชียงใหม่ สบายเท้ามากเลย

+ Reply to Thread

Tags for this Thread

Bookmarks