PDA

View Full Version : ## Mini Meeting 26 October 2008 ##

Electron
22nd October 2008, 18:11
สืบเนื่องจากกิจกรรม Photo Charity Trip #2 "เที่ยวตะลอน นอนเล่น ทรายนิ่ม อิ่มบุญ" (http://www.thaidphoto.com/forums/showthread.php?t=93365)
ใกล้ถึงกำหนดไปมอบข้าวสารและสิ่งของแล้ว

ยังมีเพื่อนๆ พี่ๆที่ใจดีอีกหลายท่าน มีข้าวสาร, มีของ ,มีเงิน จะฝากไปให้น้องๆ
แต่ไม่รู้จะเอาไปให้กับใครที่ไหน
ทีมงานจึงจัดวันมินิมิตติ้งขึ้นมาครับ

ในวันอาทิตย์ที่ 26 ต.ค. ที่จะถึงนี้
สถานที่UNION MALL ห้าแยกลาดพร้าว (สถานีรถไฟฟ้า MRT พหลโยธิน ประตู 1)
เวลา 14.00 - 17.00 น. จุดนัดพบมินิมิตติ้ง : บริเวณศูนย์อาหารชั้นใต้ดิน

ท่านที่นำสิ่งของไปบริจาค ช่วยกรุณา แยกหมวดหมู่สิ่งของ
และหากเป็นเสื้อผ้า กรุณาซักให้เรียบร้อยด้วยครับ
สำหรับท่านที่จะบริจาคเป็นเงิน ให้ดำเนินการโอนตามวิธีการตามกระทู้รายละเอียดของกิจกรรม
หรือจะนำไปมอบให้ทีมงานใันวันมินิมิตติ้งก็ได้ครับ....แล้วเจอกันครับ

soranont
25th October 2008, 10:41
เดียวแวะเอาหนังสือไปบริจาค ครับ

kaitom
25th October 2008, 11:38
ุพรุ่งนี้เจอกันนะค๊าบบ

Ultra-j
25th October 2008, 11:48
มีของบริจาคอีกเพียบ แล้วเจอกันคร๊าบ:good:

มนุษย์ไฟฟ้า
25th October 2008, 12:43
อยากไปนะ แต่ไม่ได้เห็นหน้าหลานสาวมา เดือนกว่าแล้วคิดถึงน่ะ

ลูกพี่ชายผม เห็นตอน อายุ สาม วัน แล้วยังไม่เห็นอีกเลย สัปดาห์หน้าก็ไม่อยู่

เอาเป็นว่าคราวหน้าเจอกันนะ เพื่อนๆ

momo
25th October 2008, 21:19
พรุ่งนี้พบกันนะค้า ใครที่จะซื้อแก้ว หรือเสื้อคอปก สั่งได้ที่กระทู้นี้นะค้าจะได้นำไปให้ค่า :D

oberon
26th October 2008, 00:06
... ผมยังติดอยู่ที่สมุย ไม่สามารถกลับไปทันวัน mini-meeting ได้ ... ฝากเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ช่วยกันนะครับ ...​ส่งใจไปช่วยครับ ... และก็ขอขอบคุณสำหรับทุกๆ คนที่นำสิ่งของมาบริจาค แบ่งปันน้ำใจให้น้องๆ ผู้ด้อยโอกาสนะครับ :)

พุทธา
26th October 2008, 00:15
พรุ่งนี้แวะไปครับ รบกวนเอาเสื้อตัวเล็กๆ ไปด้วยนะครับ

RUTch
26th October 2008, 17:54
เพิ่งกลับจาก Rally ที่สวนผึ้ง

Starck
27th October 2008, 09:27
จะมี Meeting อีกทีวันไหนครับ ช่วงนี้งานเข้าตลอดเลย Week นี้ 1-2 ก็ติดอีก จะทันไหมเนี่ย

Electron
27th October 2008, 11:12
จะมี Meeting อีกทีวันไหนครับ ช่วงนี้งานเข้าตลอดเลย Week นี้ 1-2 ก็ติดอีก จะทันไหมเนี่ย
ถ้าคุณโจว่าง หรือท่านใดว่าง จะรับอาสาจัดมินิมิตติ้งเพื่อรับบริจาคของ หรือเปิดหน้าบ้านรับบริจาค
ทางทีมงานก็ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ :bucha:

ช่วงนี้ ทีมงานหลักๆของกิจกรรมนี้ มีภาระกิจมากมายเหลือเกิน คงจะจัดมิตติ้งอีกไม่ได้แล้ว

คงต้องรบกวนเพื่อนๆ พี่ๆ อาสาเข้ามารับของแทนในช่วงนี้ไปก่อนครับ

:bucha:

ปล.รายการเงินและของรับบริจาคเมื่อวานนี้ จะอัพเดตในกระทู้กิจกรรมนะครับ

buffalo_act
27th October 2008, 17:33
เย๊ยยย
กลับมาไม่ทัน
แล้วถ้ายังสนใจอยากบริจาคอยุ่นี่
ได้ที่ไหนครับ
รบกวนด้วย

capture
27th October 2008, 23:12
เรื่องของที่จะบริจาคให้ นร.เรายินดีรับครับ...
เพื่อประโยชน์สูงสุดของ เด็ก นร.
เด๋วทีมงานกำลังประชุมกันอยู่ครับ...อาจจะมีจุดสำหรับรับของตามที่ต่างๆ...(Drop point)
ขอเวลาทีมงานซักหน่อยครับ..
ตอนนี้ก็เตรียมของ..pack ของ...ไว้ก่อนได้เลยครับ....
(รอซักหน่อย โปรดติดตามประกาศฉบับต่อไปครับ.....:P)

IMPREZA40D++
29th October 2008, 01:13
พอดีวันนั้นไปยูเนี่ยนมอล์พอดีคับ

ไม่กล้าเข้าไปหา เห็นประชุมกันมันส์มากเลย

ว่าจะช่วยสมทบทุนซักหน่อยอ่ะคับ....จัดมีทติ้งอีกไวๆนะคับ

Electron
29th October 2008, 03:16
พอดีวันนั้นไปยูเนี่ยนมอล์พอดีคับ

ไม่กล้าเข้าไปหา เห็นประชุมกันมันส์มากเลย

ว่าจะช่วยสมทบทุนซักหน่อยอ่ะคับ....จัดมีทติ้งอีกไวๆนะคับ
อ้าว ไม่เข้าไปทักทายกันล่ะครับ คนกันเองทั้งนั้น

คงไม่เหลือเวลาจัดอีกแล้วครับ เพราะเหลืออีกเพียงสัปดาห์เดียว และทีมงานก็ไม่ว่างกันหมดแล้วด้วย

ขอปรึกษากันอีกทีครับ อาจจะจัดเป็นวันธรรมดา หลังเลิกงาน
เพื่อจะได้รับของบริจาคจากพี่ๆ น้องๆที่ตั้งใจว่าจะนำมาบริจาค ให้ได้เยอะที่สุดครับ

:chat: