PDA

View Full Version : ได้ของติดมือกลับมาวันนี้ .... TM Hi-CAPA +

DragonHK
8th June 2008, 19:43
ไม่ได้ซื้อปืนสั้นมานานแล้ว วันนี้ว่างๆ้เลยไปสอยเอากลับมาแก้เหงา ... อิ อิ :yahoo:

Marui Hi-CAPA 5.1 + Shooter Design Metal Slide + STI Alloy Magwell

Electron
8th June 2008, 20:11
อิจฉาจัง ที่โน่นหาซื้อง๊ายง่าย

NiKong
8th June 2008, 20:37
ช่ายๆๆ โดยเฉพาะสไลด์ ที่นี่หายากกว่าเพชรซะอีก

เรามาฝากน้าแกซื้อแล้วจ่ายผ่าน paypal กันมะพี่ต้น ฮี่ๆ

DarkDiy
8th June 2008, 21:29
โอ้ว.........แหล่ม :drool:

DragonHK
9th June 2008, 17:43
มาแล้วครับ .... Hi-CAPA 5.1 Metal Slide :good:

ดูออกแปลกๆไปหน่อย .... คงเป็นเพราะมีชิ้นส่วนพลาสติกมากเกินไปมั้ง อิอิ :Smiles2:

capture
9th June 2008, 18:58
น่าอิจฉาจริงๆ.....อยากได้บ้างโดยเฉพาะ magwell
หายากจริงๆที่นี่...
ยิ่ง Slide shooter design พอหาได้ แต่ราคามหาโหดจริงๆ..

ดูข่าวเห็นว่าโดนพายุถล่มที่ฮ่องกง...รักษาสุขภาพด้วยนะครับ...

DragonHK
9th June 2008, 22:43
ก็ต้องขอบคุณเพื่อนๆทุกท่านที่เข้ามาชมและก็ต้องขออภัยที่ต้องทำให้หลายคนต้องอิจฉาด้วย

อันที่จริง ผมต้องการที่จะซื้อ WA SV Infinity แต่พอผมดูพวกของแต่งแล้ว ก็ต้องเปลี่ยนใจเพราะแทบไม่มีของเลย เดินไปเดินมามองดูไปทุกร้าน ก็เห็นมีแต่พวกของแต่งของ Marui Hi-CAPA 5.1 เต็มไปหมด สุดท้ายก็ตัดสินใจสอยกระบอกที่เห็นนี้มา

DragonHK
9th June 2008, 22:52
ชมภาพต่ออีกนะครับ ...... ก่อนที่หน้าตาอาจมีเปลี่ยนแปลงไปในเร็วๆนี้ .... อิ อิ :P

DragonHK
9th June 2008, 22:57
แถมอีกหน่อยกับก้นงามๆด้วย STI MAGWell ครับ ...... :thumbup:

Ake-mini
10th June 2008, 09:36
นี่เลย Magwell for Marui ที่อยากได้...
ปล.Hi Capa ผมยังไม่มีก้น...จะเอาเงา ๆ วาว ๆ แบบนี้เลย...แง ๆ

DragonHK
10th June 2008, 13:41
นี่เลย Magwell for Marui ที่อยากได้...
ปล.Hi Capa ผมยังไม่มีก้น...จะเอาเงา ๆ วาว ๆ แบบนี้เลย...แง ๆ

ชิ้นนี้เป็นชิ้นสุดท้ายในร้าน MMC นะครับ แต่ผมไม่แน่ใจว่าร้านอื่นๆยังมีเหลืออยู่บ้างหรือป่าวนะ ... :blink:

Electron
10th June 2008, 14:01
ใครเป็นคนคิดกันนะ แค่สไลด์กับบ่อแม๊ก ทำให้ดูดีขึ้นเป็นกองเลย

นาย ยาว
10th June 2008, 14:04
สำหรับคนที่รอคอยสไลด์เหล็กลายสวยๆ .....

ผมได้มาจาก redwolfairsoft ตอนนั้นหน้าแรกที่เขามี update News
เขาแจ้งว่ามี Slide จาก airsoft surgeon เข้ามา ก็เปิดไปดูปรากฎว่าออกมาหลายรุ่นมาก

ผมเลยให้พ่อค้าที่รับสั่งของที่ BKK airsoft ไปเอามาให้ ก็ได้ทันทีเลยครับ
แต่พอ 1 เดือนให้หลังอยากเข้าไปซื้ออีก ปรากฎว่า slide ที่เคยหมายตาไว้ ทยอย out of stock ไปเลย เวลาไปดูเว็ปนี้ก็พยายามดูหน้าแรกหน่อย จะได้มีของแน่นอน.....

ทุกวันนี้ก็พยายามดูหน้าแรกเขามาตลอดเผื่อมีของเด็ดมาอีกครับ
รวมถึง web WGCSHOP ด้วยนะครับ :Smiles2: