PDA

View Full Version : เที่ยวใต้

thong
12th May 2004, 19:12
:drool: :drool: โฮ...ปรับหน้าตาใหม่ ผมหายหน้าหายตาไปนาน เลยไม่คุ้น :knock: :knock: :knock: ภาพนี้ไปภาคใต้มาตั้งแต่ก่อนที่จะมีปัญหากันเล็กน้อย นี่ที่สมิหราครับ

RUTch
12th May 2004, 19:17
:drool: สวัสดีครับ อาจารย์ หายไปนานเลย สบายดีหรือครับ :Smiles2: :flower: :good:

thong
12th May 2004, 19:21
จากนั้นมาที่สมุย มีเวลาน้อยครับ นั่งรถรอบเกาะแวะดูโน่นนี่อย่างละหน่อยเอง :bunny: :bunny: :bunny:

thong
12th May 2004, 19:23
:drool: สวัสดีครับ อาจารย์ หายไปนานเลย สบายดีหรือครับ :Smiles2: :flower: :good:
:banana: :banana:
สบายดีอยู่ครับคุณรุจ จริงๆ ไม่ได้หายไปไหนครับ แอบดูอยู่ตลอดแหละ แต่ไม่มีรูปจะโพส เพราะไม่มีเวลาจะออกไปไหน ก็ได้ออกไปตอนปิดเทอมนี่แหละ แล้วนี่...ก็..จะเปิดอีกแล้วแหละ..

thong
12th May 2004, 19:25
ที่สมุยนี่ผมเคยไปมาครั้งหนึ่งเมื่อปีก่อน แต่ไม่ได้แวะดูตรงนี้ หินตา...หินยาย.....โฮ....เหมือนจริงๆ (Y) (Y) (Y)

thong
12th May 2004, 19:28
ลืมแนบรูป..น่ะครับ

thong
12th May 2004, 19:35
ที่สมุย..ไม่น่าเชื่อ...มีน้ำตกยามหน้าแล้งด้วย แถมชายหาดที่สวยมาก เต็มไปด้วยฝรั่งอาบแดด ผมไม่กล้าถ่ายมากลัวเสียมารยาท เสียดายที่ทางเข้าชายหาดแต่ละที่แคบมาก เป็นซอยแคบๆ เพราะเต็มไปด้วยโรงแรม และรีสอร์ท :knock: :knock: :knock:

:nospam: ทำไมAttach files ไม่ได้ :nospam:

thong
12th May 2004, 19:41
มันขึ้นหน้าต่าง.ให้เลือกเปิดไฟล์ในหน้าปัจจุบัน กับบันทึกไฟล์ลงในดิสก์ เอ.....ทำไงดีล่ะ เอาไว้ต่อทีหลังละกัน ลาก่อน........สำหรับวันนี้ :cry: :cry: :cry: :cry:

thong
12th May 2004, 22:17
มาแล้วๆๆ.. :dry: :dry: :dry:

thong
12th May 2004, 22:21
วัดที่มีพระองค์ใหญ่ จำชื่อวัดไม่ได้แล้ว บนสมุย :confused: :confused: :confused:

Mario Bros.
13th May 2004, 08:52
รูปน้อยจังครับ อยากดูอีก
เดี๋ยวนี้ข้ามไปสมุยยังต้องรอคิวนานไหมครับ
ผมเคยไปทำงานช่วงใกล้วันหยุดขากลับจากสมุย ไปเข้าคิว 10:00 ได้ขึ้นเรือ 16:30
(แต่บางทีก็ดีนะครับ ได้นอนเล่นที่เกาะฟรีๆ กลับไม่ทัน อิอิ)

D1
14th May 2004, 20:12
ที่สมุย..ไม่น่าเชื่อ...มีน้ำตกยามหน้าแล้งด้วย แถมชายหาดที่สวยมาก เต็มไปด้วยฝรั่งอาบแดด ผมไม่กล้าถ่ายมากลัวเสียมารยาท เสียดายที่ทางเข้าชายหาดแต่ละที่แคบมาก เป็นซอยแคบๆ เพราะเต็มไปด้วยโรงแรม และรีสอร์ท :knock: :knock: :knock:

:nospam: ทำไมAttach files ไม่ได้ :nospam:
ก็หาคนมายืนเป็นนางแบบซักคนแล้วโฟกัสภาพไปที่ Background เลย อิๆ :D :D :D

โลมาน้อย
14th May 2004, 23:26
ว้าว ดีจัง ได้ดูรูป ชาวบ้านๆ บ้าง :)
ยังไม่เคยไปเลยค่ะ ไว้ต้องหาโอกาศไปบ้างซะแล้ว
สวัสดีค่ะ อาจารย์ด้วยคนค่ะ :D

thong
17th May 2004, 23:13
รูปน้อยจังครับ อยากดูอีก
เดี๋ยวนี้ข้ามไปสมุยยังต้องรอคิวนานไหมครับ
ผมเคยไปทำงานช่วงใกล้วันหยุดขากลับจากสมุย ไปเข้าคิว 10:00 ได้ขึ้นเรือ 16:30
(แต่บางทีก็ดีนะครับ ได้นอนเล่นที่เกาะฟรีๆ กลับไม่ทัน อิอิ)ผมไปถึงรอไม่ถึงครึ่งชั่วโมงได้ข้ามเลยครับ เดี๋ยวนี้มีท่าเรือเฟอรี่ถึง 2 ท่าครับ เร็วครับ
:knock: :knock:

thong
17th May 2004, 23:18
คุณ D1 ครับ ไม่สำเร็จครับเพือนผมมันลองดูแล้ว แค่เขาเห็นคนไทยเดินถือกล้องไป เขาก็รับเอาผ้าขนหนูมาคลุม หรือสวมเสื้อยืดกันแล้วครับ มีแต่แหม่มที่อายุมากๆ เดินโนบราผ่านหน้าไปมา แต่ไม่มีใครสนใจครับ :silly: :silly: :silly:

thong
17th May 2004, 23:21
สวัสดีครับ โลมาน้อย
ว้าว ดีจัง ได้ดูรูป ชาวบ้านๆ บ้าง :)
ยังไม่เคยไปเลยค่ะ ไว้ต้องหาโอกาศไปบ้างซะแล้ว
สวัสดีค่ะ อาจารย์ด้วยคนค่ะ :D

RUTch
17th May 2004, 23:35
คุณ D1 ครับ ไม่สำเร็จครับเพือนผมมันลองดูแล้ว แค่เขาเห็นคนไทยเดินถือกล้องไป เขาก็รับเอาผ้าขนหนูมาคลุม หรือสวมเสื้อยืดกันแล้วครับ มีแต่แหม่มที่อายุมากๆ เดินโนบราผ่านหน้าไปมา แต่ไม่มีใครสนใจครับ :silly: :silly: :silly:

ไว้ผมว่าง จะไปแก้แค้นให้ ครับ รับรองไม่พลาด