PDA

View Full Version : สวนสยาม...

Linkจ้า
19th August 2005, 16:11
พอดีเจ้าD70เอาไปซ่อม อิอิ
เลยต้องแงะเจ้าF4ออกมาใช้ แต่ดันถ่ายขาวดำสงสัยคงนานกว่าจะโพสได้

มาดูกล้องLOMO DOVEดีก่า เชื่อไหมถ่ายดีมากๆๆ แต่รูปที่ลงได้มีใบเดียว
ดูไปก่อนน่ะเดียวหาว่าไม่ได้ถ่าย งักงัก
ฟลิม์ เซนเซียร์200 สแกน ฟรอนเทียร ร้านA&B (เซ็งมากรูปที่ได้ไม่ถูกใจเลยแถมทำงานไม่ระวังเลยแต่มีร้านเดียวที่เปิด24ชมไม่น่าใจร้อนเลย)
แต่งนิดหน่อยดูเองแล้วกัน

ซ้ายของเดิม ขวาแต่งนิดห่อยAuto Level Curve เอาจุดขาวออก และมือที่ถือรีเฟค(พอดีคุณcoolpix579ถ่ายอยู่น่ะผมเป็นเด็กถือรีเฟค กำ ทำได้แค่มอง กับLomoคู่ใจ แง่บแง่บ)

Linkจ้า
19th August 2005, 16:15
ต้องขอโทษด้วยครับ พี่ๆๆน้องๆๆ ทุกท่าน เผอิญผมยุ่งมากๆๆๆๆๆๆๆ:bucha:

แล้วเจอน้องเค้าบอกอยากได้รูปพิเศษ และช่วงนี้ผมก็ว่างแค่วันเดียว

ครั้นจะถ่ายคนเดียวก็กระไรอยู่นึกถึงทุกคนครับเห็นบ่นกันช่วงนี้
ตัวผมเองก็ทั้งเบื่อทั้งเครียดมากกกกกกกกกกกกก

เลยคิดว่าถ้ามีใครว่างก็คงมา แต่พอดีไม่ได้กลับบ้านเลยให้คุณมนุษย์ไฟฟ้าเป็นPR ให้
และให้น้องเค้านัดเพื่อนเพิ่มมาเผื่อเพื่อนๆๆ

แล้วก็คิดว่าคนไม่น่ามาเยอะเลยหามาแค่4คน

และขอโทษอย่างแรงงงงงสำหรับความล่าช้าที่ให้พี่ๆๆรอนานนนนนนนนนนนนมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก:bucha::bucha::bucha::bucha::bucha:

ผมขอรับผิดแต่เพียงผู้เดียว...

และขอโทษที่ดึงน้องไปถ่ายและไม่ได้ดูแลเพื่อนๆ(มีความจำเป็นมากครับ):huh:

ขอขอบคุณ คุณมนุษย์ไฟฟ้าที่ประชาสัมพันธ์ให้
ขอบคุณ คุณพี่SORANONT และ คุณJOJO ที่คอยดูแลนางแบบและเพื่อนๆๆช่วงที่ผมไม่อยู่ ขอบคุณมากครับ
ขอบคุณ คุณ ZeaBiscuit ที่คอยช่วยดูสมาชิกที่มาใหม่และ เซฟ ให้กับน้องๆๆ

และขอบคุณทุกคนที่ไปในทริปนี้ ที่ทำให้ผ่านไปด้วยดี

สุดท้ายเพื่อเป็นการแก้ตัว ผมจะจัดเทียบเชิญชาวยุทธใหม่ ในไม่ช้า(ถ้าว่างน่ะครับ)
รับรองว่าทุกอย่างจะดีกว่าที่ผ่านมา
แต่คงได้ไม่เกิน24คนน่ะครับนางแบบคงประมาณ 8 (ตากล้อง3:1นางแบบ ไม่มีการเปลี่ยนตัว)ถ้าไม่มีไรผิดพลาด
แต่ถ้าพลาดก็คงเป็นนางแบบ5คน(5:1)

จะพยายามจัดวันเสาร์ อาทิตย์ ครับ ถ้าผมว่างเมื่อไหร่จะชวนน่ะครับ

RUTch
19th August 2005, 16:45
พูดกันดีๆก็ได้ไม่ต้องตระโกน นะจ๊ะ

Linkจ้า
19th August 2005, 17:07
กรรม ครับๆๆ ต่อไปจะพูดเบาๆๆครับบบบบบ อิอิ:Smiles2:

Terminator1
19th August 2005, 17:19
รูปเดียวก็ สวยแล้วคับพี่ แล้วที่สวยน้อยกว่านี้ก็ลงได้นะคับ ผมทนดูได้ :)

ปล. ผมขอสมัครไปทริปพี่ link คนแรกเลยและกันนะ วันธรรมดาก็จะโดดงานไปให้เลย

arm
20th August 2005, 08:34
อุอุ ท่านโปรโมเตอร์ ไม่ว่าง ๆ ก็ยังอุตส่าห์มาจัดทริปให้พี่ ๆ น้อง ๆ ได้ประลองกำลังกัน คิคิคิ :clap: :yahoo:

มนุษย์ไฟฟ้า
20th August 2005, 08:39
ยินดีที่ได้ช่วย PR...แต่นั่งน้ำลายยืดอยู่เนี่ยะ...:cry: :cry: :cry: :cry: :cry:

oberon
20th August 2005, 13:28
555 ... ยังไม่มีโอกาสได้ไปร่วมทริปกะพี่ลิงค์เลยอ่ะ ... ไว้มีอีกต้องหาโอกาสไปให้ได้เลี้ยว :P

นายปู..
20th August 2005, 13:42
รูปเดียวก็สวยได้

NoAids
20th August 2005, 23:55
สวยครับ

airry
21st August 2005, 01:05
:good: ไปอีกครับ........ติดจายง่ะ

lan&form
21st August 2005, 13:36
ขอไปด้วยคนนะครับ 01 8891067
เอ๋ครับ

Linkจ้า
21st August 2005, 15:11
อุอุ ท่านโปรโมเตอร์ ไม่ว่าง ๆ ก็ยังอุตส่าห์มาจัดทริปให้พี่ ๆ น้อง ๆ ได้ประลองกำลังกัน คิคิคิ :clap: :yahoo:

พี่อามร์ไม่ว่างเหรอช่วงเนี่ยไม่เห็นไปเลย

่วนเรื่องทริปหน้ารอว่างก่อนครับแต่มีน้องๆๆรออยู่แล้ว อิอิ

มนุษย์ไฟฟ้า
21st August 2005, 15:19
คุยๆไว้นะ...รบกวนถ่ายรูปไว้ด้วย...เอาไว้เผื่อมีทริปเวปจะรบกวน...สบายเรา:Smiles2: