PDA

View Full Version : การปรับปรุงระบบคงแล้วเสร็จในวันนี้ครับ

admin
4th March 2005, 12:20
การเก็บงานจะทำคืนนี้ช่วงที่มีผู้ใช้ระบบไม่มาก คงเป็นช่วงดึกๆ ครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกในช่วงสองสามวันที่ผ่านมาครับ :good:

มนุษย์ไฟฟ้า
4th March 2005, 12:21
เอาใจช่วยครับสู้ๆ

RUTch
4th March 2005, 14:20
เอิกๆมีคนจะลงแดงตายหลายคนแล้ว

Plub
4th March 2005, 15:19
เอิกๆมีคนจะลงแดงตายหลายคนแล้วถึงขนาดเอาไปโพสต์ไว้ Serverอื่นแล้วทำลิ้งค์เชื่อมไป....555พยายามกันน่าดู ถ้าวันสองวันนี้ไม่ได้ คงมีลงแดงตายกันหลายคน :Smiles2: :Smiles2: :Smiles2:

ban
4th March 2005, 16:09
เอิกๆมีคนจะลงแดงตายหลายคนแล้ว

น่าจะเป็นท่าน #2 คนหนึ่งแหละ

:knock:

oberon
4th March 2005, 16:14
ผมยังไม่มีรูปโพสครับ แต่ก็อยากดูรูปที่คนอื่นโพส เอาใจช่วยให้เสร็จเร็วๆ นะครับ สู้ๆ ครับผม :flower:

มนุษย์ไฟฟ้า
4th March 2005, 16:47
น่าจะเป็นท่าน #2 คนหนึ่งแหละ

:knock:
ทำก็ทำไม่เป็นแก้มาชั่วโมงกว่าแล้ว พยายามจริงๆเรา

:huh:

Electron
4th March 2005, 17:17
เอาใจช่วยท่านเจ้าสำนักครับ :flower: :clap: :thumbup:

ถึงขนาดเอาไปโพสต์ไว้ Serverอื่นแล้วทำลิ้งค์เชื่อมไป....555พยายามกันน่าดู ถ้าวันสองวันนี้ไม่ได้ คงมีลงแดงตายกันหลายคน :Smiles2: :Smiles2: :Smiles2:
บางคนกระหายอยากโพส ทำลิงค์ไม่เป็น ก็ยังอุตส่าห์โทร.ถามชาวบ้าน.... :spineyes:

Orange**
4th March 2005, 18:06
เอาใจช่วยครับ :flower: :flower:

soon
4th March 2005, 20:20
การเก็บงานจะทำคืนนี้ช่วงที่มีผู้ใช้ระบบไม่มาก คงเป็นช่วงดึกๆ ครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกในช่วงสองสามวันที่ผ่านมาครับ :good:

:flower: :thumbup: :kiss:

ผู้บริหาร งานเว็บ เซ็ทเครื่องใหม่
ให้ว่องไว ได้สม อารมณ์หมาย
เพื่อนเล่นเว็บ ก็ร่วมเซ็ท พร้อมส่งไป
ร่วมแรงใจ เข้าช่วยกัน ฉันแลเธอ :chat:

admin
5th March 2005, 03:44
ขอบคุณสำหรับทุกๆ ข้อความครับ

ตอนนี้อัพเกรดระบบเสร็จเรียบร้อยแล้ว ส่วนใหญ่จะเป็นเรื่องความสเถียรและความปลอดภัยของระบบ รวมถึงการแก้ปัญหาที่ไม่สามารถอัพโหลดไฟล์ภาพได้

แต่ก็มีความสามารถเล็กๆ น้อยๆ เพิ่มเติมมาบ้าง เช่นการขยาย หรือย่อ ช่องสำหรับพิมพ์ข้อความครับ ;)

PinkZombie!
5th March 2005, 03:52
เย้ๆ ได้แล้ว
Thx 2 Mr. Adminครับ

ปล. อยากได้ระบบที่โพสรูปไว้ระหว่างข้อความได้ โดยที่ไม่ต้องใช้link สามารถทำได้ไหม๊ครับ เผื่อไว้เล่าเรื่องประกอบภาพ
... ต้องขอรบกวนด้วยครับ ... เพิ่งทำระบบใหม่เสร็จ เรียกร้องอีกแล้ว

soon
5th March 2005, 20:50
..........แต่ก็มีความสามารถเล็กๆ น้อยๆ เพิ่มเติมมาบ้าง เช่นการขยาย หรือย่อ ช่องสำหรับพิมพ์ข้อความครับ ;)

แม้จะเล็กน้อยแต่ก็ทำให้สะดวกขึ้นเยอะนะคร้าบ :thumbup:

ลองแล้วมีคำถามจ้า :chat:

ย่อมีหยุด สุดที่ย่อ ต่อไม่ได้
ส่วนขยาย ได้เรื่อยไป ไม่มีสุด
จึงสงสัย เรื่องขยาย ที่ถึงจุด
มันจะหยุด สุดขยาย ที่ไหนเอย .................. :chat:

admin
7th March 2005, 20:26
แม้จะเล็กน้อยแต่ก็ทำให้สะดวกขึ้นเยอะนะคร้าบ :thumbup:

ลองแล้วมีคำถามจ้า :chat:

ย่อมีหยุด สุดที่ย่อ ต่อไม่ได้
ส่วนขยาย ได้เรื่อยไป ไม่มีสุด
จึงสงสัย เรื่องขยาย ที่ถึงจุด
มันจะหยุด สุดขยาย ที่ไหนเอย .................. :chat:แฮะๆ ไม่รู้เหมือนกันครับว่าขยายได้ถึงไหน ลองกดดูเรื่อยๆ จนเมื่อยมือก็ไม่หยุดขยาย อ่านกลอนคุณ soon แล้วมีย่อๆ ขยายๆ อยู่หลายจุด ฟังดูแล้วออกติดเรตยังไงไม่รู้ :D

soon
8th March 2005, 17:36
แฮะๆ ไม่รู้เหมือนกันครับว่าขยายได้ถึงไหน ลองกดดูเรื่อยๆ จนเมื่อยมือก็ไม่หยุดขยาย อ่านกลอนคุณ soon แล้วมีย่อๆ ขยายๆ อยู่หลายจุด ฟังดูแล้วออกติดเรตยังไงไม่รู้ :D

:o :o :o :o

เคยได้ยินคุณแอนดูร์ สอนการออกเสียงภาษาฝรั่ง ในรายการศัพท์ข่าวเช้านี้ ช่อง 3 ตอนหกโมงเช้า :chat:
R ออกเสียงโดยห่อปากและไม่กระดกลิ้น
ไม่เหมือนการออกเสียงตัว ร เรือ ในภาษาไทย
ร เรือ ต้องกระดกลิ้นรัว ซึ่งไม่มีในเสียงภาษาอ้งกฤษ

ย่อ-ขยาย เป็น R relative สัมพันธ์ทางภาษา คร้าบ :huh:
:Smiles2: :yahoo: :chat: