PDA

View Full Version : Feedback

Pages : 1 2 [3]

1. [ขอคำแนะนำ] ยังไม่ได้ยืนยันตัวตนในอีเมลล์ รบกวนช่วยหน่อยค่ะ
  2. [ขอคำแนะนำ] ยังไม่ได้ยืนยันตัวตนผ่านเมล์
  3. [สอบถามปัญหา] User ของผมมันโพสไม่ได้เลยซักห้องครับ
  4. [สอบถามปัญหา] ยังไม่ได้ Email ตอบรัการสมัครสมาชิกครับ
  5. [สอบถามปัญหา] ไม่ได้รับ e-mail ให้ activate
  6. โพสขายของไม่ได้คะ
  7. [ขอคำแนะนำ] รูป Avatar ไม่โชว์ ครับ
  8. [ขอคำแนะนำ] Post ได้แค่ห้อง Feedback ได้แค่ห้องเดียวครับ
  9. [ขอคำแนะนำ] ชื่อUserของผมเป็นสีเทาครับ ช่วยแก้ไขหน่อยครับ
  10. ไม่มี email ยืนยันส่งมาครับ
  11. ตอบกระทู้ ห้องซื้อขาย ไม่ได้ครับ
  12. ยืนยันตัวตนครับ
  13. [มาแนะนำ] ทำไงดี โพสท์กระทู้ผิดห้อง...
  14. [ขอคำแนะนำ] ช่วยไขข้อสงสัยให้ผมทีครับ
  15. ยืนยันตัวตนครับ
  16. เกิดอะไรขึ้นกับกระทู้นี้ครับ
  17. ถามเรื่อง signature
  18. [กระทู้ขอร้องเรียน] ช่วงนี้คนทำผิดกฏชุกจริงๆ
  19. [สอบถามปัญหา] ต้องทำยังไง ถึงจะโพส กระทู้ขายของได้อ่าครับ
  20. [สำรวจความคิดเห็น] อยากให้มี Gallery อุปกรณ์ครับ คิดว่าอย่างไรบ้าง ?
  21. ขอยืนยันตัวตนด้วยครับ
  22. ขอยืนยันตัวตนด้วยครับ
  23. [มาแนะนำ] ถ้าต้องการประกาศซื้อขาย แต่ไม่สามารถลงประกาศได้เพราะไม่ได้บำเพ็ญประโยชน์ให้กับเว็ปนี้
  24. [สำรวจความคิดเห็น] ความระยำของเว็ปบล็อดนี้ ที่มีอคติต่อคนที่เห็นต่างเกี่ยวกับเรื่องขายของในเว็ปนี้
  25. โพสไม่ได้ครับ
  26. [สอบถามปัญหา] post ใน thaid ไม่ได้มา 3 ปีแล้วครับ
  27. เสนอแนะ จัดหมวดหมู่กระทู้ โชว์รูปจากกล้อง,Lens ตัวต่างๆครับ
  28. ขอยืนยันตัวตนด้วยครับ
  29. มีเรื่องรบกวนนิดนึงครับ ตามหาคนครับ
  30. [สำรวจความคิดเห็น] อยากให้ทำเสื้อ ThaiD ครับ
  31. อยากเข้าห้องลับเฉพาะสมาชิก
  32. [สอบถามปัญหา] จะตอบกระทู้เพื่อ ซื้อเลนส์ แต่ตอบไม่ได้ต้องทำอย่างไรครับ
  33. [สำรวจความคิดเห็น] ถ้ามี Club ภาพจากกล้องโทรศัพท์มือถือจะดีไหมครับ
  34. อยากให้จัดครับ
  35. Active ไม่ได้
  36. [สอบถามปัญหา] อยากโพสรูป โพสซื้อ-ขาย ของบ้าง ต้องทำยังไงหรอครับ
  37. [สอบถามปัญหา] สถานะของผมสามารถโพสต์ขายได้หรือเปล่าครับ
  38. [สอบถามปัญหา] สอบถามครับ ทำไมผมถึงโพสกระทู้ รวมไปถึงการตอบไม่ได้เลย
  39. [สอบถามปัญหา] ขอเรียนถาม ท่านAdmin ว่าผมจะโคนข้อหาแอบค้า ไหมครับ???
  40. [สอบถามปัญหา] โพสข้อความไม่ได้ครับ
  41. รบกวนถามครับ
  42. อยากให้ทำ Forum Database กล้องทุกชนิดครับ
  43. เป็นไปได้ไหมครับที่จะมีกระทู้รวมรายชื่อผู้ขายของที่มีปัญหา
  44. [สอบถามปัญหา] ทำยังไงถึงจะเข้ามุมวิจาร์ณภาพได้ครับ
  45. [สอบถามปัญหา] ปัญหาการ Post ซื้อ-ขาย
  46. [จับเข่าคุย] ผมมีไอเดียจะทำเป็นวิกิถ่ายภาพเป็นภาษาไทยหน่ะครับ
  47. [จับเข่าคุย] อยากให้เขียนกติกาเรื่อง "เมื่อไหร่จึงจะโพสซื้อ ขาย ได้" ในหน้าเว็บที่เหมาะสม
  48. [จับเข่าคุย] เหนื่อยกับพวกพ่อค้าจริงเนาะ
  49. [สอบถามปัญหา] สมาชิกใหม่ activate แล้ว แต่แสดงความเห็น และตั้งกระทู้ไม่ได้
  50. พี่ครับ....
  51. [สอบถามปัญหา] Activate user แล้วก็ยังไม่สามารถโพสกระทู้ได้คับ
  52. [สอบถามปัญหา] โพสข้อความไม่ได้ครับ
  53. [ขอคำแนะนำ] เรียน แอดมิน ที่เคารพ
  54. [สอบถามปัญหา] อยากจะขายกล้อง แต่ไม่รู้วิธีโพส
  55. [สอบถามปัญหา] เหมือนว่ากระทู้ในห้องขายของโดนลบค่ะ
  56. กะทู้ขายหายครับ
  57. [ขอคำแนะนำ] สมัครแล้ว แต่ไม่รู้ว่าจะ post ขายสินค้ายังไงครับ
  58. [ขอคำแนะนำ] จะหาข้อมูลเกี่ยวกับกล้อง Search หาเจอแต่เข้าไปอ่านไม่ได้บางกระทู้ค่ะ
  59. [สอบถามปัญหา] ในห้องซ์้อขาย ต้องทำอย่างไรถึงโพสได้
  60. ถามนิดครับ ทำไมผมเข้าดูกระทู้พวกที่ปักมุดไวแล้วเกิดเหตุการแบบนี้
  61. [สอบถามปัญหา] ทำไมกระทู้ที่ผมตั้ง หายไปหรือถูกลบ
  62. [ขอคำแนะนำ] ผมอยากเข้ามาโฟสขายเลนส์ ผมต้องเข้ามายังไงครับ ขอท่านช่วยอนุเคราะห์
  63. [จับเข่าคุย] ทำไมเราไม่มีกระทู้รวมผลงานของเลนส์
  64. [สอบถามปัญหา] ทำไมผมลงโพสต์ในห้องขายไม่ครับ (สมาชิกใหม่ครับ)
  65. [ขอคำแนะนำ] ทีมงานครับ... ผมงง... กูเกิ้ลเขาแจ้งผมมาว่าที่นี่มีมอญแวร์
  66. [ขอคำแนะนำ] Mod เอา Link ประจำของผมไปซ่อนทำไมครับเนี่ย
  67. [สอบถามปัญหา] Link "Setting" หายไปเหรอเปล่าครับ (User Control Panel)
  68. [มาแนะนำ] Antivirus Block ตอนเข้า ThaiDPhoto ครับ
  69. [ขอคำแนะนำ] ขอคำแนะนำเรื่อง กล้องฟิล์ม Half Frame หน่อยครับ (มือใหม่อยากเล่น)
  70. [ขอคำแนะนำ] อยากสอบถามเรื่องโพ๊สในห้องซื้อ ขายไม่ได้ครับ และผมควรจะทำอย่างไร
  71. [ขอคำแนะนำ] ยกเลิก subscriptions
  72. [ขอคำแนะนำ] ขอทราบเงื่อนไขการ Edit ข้อความที่ post ไปแล้วครับ
  73. แจ้งโอนเงินและ pm หาคุณ momo ไปแล้วตอนเที่ยงๆ แต่กระทู้ห้องขายยังไม่แขวนครับ
  74. [สอบถามปัญหา] จะขายของต้องทำไงบ้างคับ (มือใหม่)
  75. [ขอคำแนะนำ] รบกวน Admin ขอลิงค์ยืนยันตัวตนหน่อยครับ
  76. [สอบถามปัญหา] Upload ภาพไม่ได้เลยครับ รบกวนด้วย
  77. [สอบถามปัญหา] เรื่องการตั้งกระทู้ครับ
  78. โพสห้องcanon fans ไม่ได้อะคับไม่แน่ใจว่าactiveรึยัง
  79. [สอบถามปัญหา] ทำไมเดี๋ยวนี้ ขายของได้แล้ว ลบราคาทิ้งกันเรื่อย
  80. Data base error บ่อยมากครับ
  81. [สอบถามปัญหา] ทำอย่างไรจึงจะโพสต์ซื้อขายกล้องได้ครับ บางคนเพิ่งสมัครก็ใช้ได้เลย
  82. [สอบถามปัญหา] ทำใมผมเข้าขายกล้องไม่ได้ครับ
  83. เดี๋ยวนี้ขึ้น FastCGI Error บ่อยขึ้นนะครับ
  84. [สอบถามปัญหา] รบกวนสอบถามครับ
  85. ไม่ทราบว่าเว็บ Thaidphoto ขึ้นแบบผมบ้างในบ้างครั้งครับ...ตามรูปที่แนบครับ
  86. [มาแนะนำ] ในช่อง subscription แนะนําให้เพิ่ม จํานวนVIEW
  87. [สอบถามปัญหา] ทำไมตอนเข้าหน้า web thaidphoto แล้ว...
  88. [มาแนะนำ] ขอขอบคุณ
  89. [ขอคำแนะนำ] ทำไมผมส่ง Pm ให้ท่านอื่นแล้วเค้าไม่ได้รับครับ
  90. [สอบถามปัญหา] ปัญหาการดูรูปใหญ่ๆ ผ่านipad กับจอโน๊ตบุ๊คขนาดเล็ก
  91. [สอบถามปัญหา] >>>>ตั้งกระทู้ซื้อขายไม่ได้ครับ<<<<
  92. ทำไมบางกระทู้มันโพสต์แสดงความคิดเห็นไม่ได้ค่ะขึ้นตัวล็อคเพราะอะไรหรอคะ
  93. ถูกกระหน่ำ email จากกระทู้เก่าๆ
  94. [สอบถามปัญหา] เรียน Web Master ครับ ผมได้รับเมลจาก Thaidphoto เข้ามาเมื่อวาน 168 เมลครับ
  95. [สอบถามปัญหา] ทำไมผมอัพรูปในห้องซื้อขายแล้วมันขึ้น Failed ครับ
  96. [ขอคำแนะนำ] มาตั้งกระทู้ขออภัยเพื่อนสมาชิก และ MOD เรื่องห้องซื้อขาย
  97. โดน User หลวงลายไทย ทำแบบนี้ เป็นคุณๆคิดอย่างไร
  98. เตือนภัยครับ ระวังกันหน่อยนะครับ
  99. คือเวลาจะส่ง pm ไปหาคนอื่นมันขึ้นแบบนี้อยากทราบว่าเกิดจากอะไรคะ
  100. [ขอคำแนะนำ] โดนโกงครับ
  101. สืบเนื่องจากความเห็นของผม ใน กระทู้อื่นๆ
  102. สอบถามความหมายของ "Active Members"
  103. [มาแนะนำ] สำหรับสมาชิกใหม่
  104. ตอบคำถาม จากเพื่อนสมาชิกครับ
  105. [สอบถามปัญหา] การแนบไฟล์ครับ
  106. [สอบถามปัญหา] เปิดหน้าเวปบอร์ด แล้ว KIS 2013 เตือนว่ามี Trojan ครับ
  107. ลงขายสินค้าไม่ได้
  108. เพื่อนๆ ระวังกระทู้นี้นะครับ ขาย D3
  109. [มาแนะนำ] เตือนมิจฉาชีพครับ - จำหน่ายกล้องดิจิตอลไต๋หวัน เกรดA ลูกเล่นครบคัน ใช้งานได้ได้เหมือน
  110. [สอบถามปัญหา] ขำๆ เพิ่งโดนถั่วแดงในห้องซื้อขายอยู่มาเกือบสิบปีพลาดจนได้
  111. อยากตั้งกระทู้รับซื้อบ้าง..........
  112. [สอบถามปัญหา] แย่แล้วครับ web redirect ไปที่ http://parking.ps/en/ ตลอดเวลาเลย
  113. [สอบถามปัญหา] พอดีซื้อกล้องมาใหม่ แต่อยากแยกเลนส์ ขาย เพื่อเอาเงินไปซื้อเลนส์ ฟิก อยากถามว่า
  114. [มาแนะนำ] เห็นมีประโยชน์ครับเจอมาในพันทิพย์เลยเอามาฝาก
  115. [สอบถามปัญหา] เกิดความสงสัยครับ ว่า สาเหตุอะไร กระทู้จึงถูกล๊อคครับ
  116. [มาแนะนำ] เอาภาพสวย ๆ มาฝาก
  117. [มาแนะนำ] เอาข่าวของ พลังซื้อมาแจ้ง
  118. [มาแนะนำ] เอา ข้อมูล NFC มาฝาก สำหรับ คนที่กำลังจะซื้อ 5R กับ 5T
  119. [จับเข่าคุย] เดี๋ยวนี้ห้องซื้อขาย ไม่ต้องมีกฏ 72 ชม ก่อนดันแล้วหรอครับ
  120. [สอบถามปัญหา] แก้ขนาดปุ่มกด
  121. **** แจ้งกระทู้มิจฉาชีพครับ ****
  122. [สอบถามปัญหา] หลังจากเวบล่มแล้วกลับมาใช้ได้ แต่กระทู้ ขายกล้องเลนส์ ผมถูกปิดเองโดยที่ผมไม่ได้ปิด
  123. กระทู้ผม Mod ย้ายผิดหรือเปล่าครับ Move นำไปรวมอยู่กับกระทู้ใครก็ไม่ทราบช่วยดูให้หน่อย
  124. [ขอคำแนะนำ] ผมทำอะไรผิดเนี่ย.....
  125. [ขอคำแนะนำ] ถ้ามีคนมาโพสท์ขายของในกระทู้ของเรา
  126. [ขอคำแนะนำ] การขายสินค้าใหม่แกะกล่องทำได้หรือไม่ครับ
  127. [สอบถามปัญหา] แอดมินครับ user ผมขึ้นว่ายังไม่ได้ activte e-mail
  128. กระทู้หายโม้ด????
  129. [ขอคำแนะนำ] Edit กระทู้กดตรงไหนคะ หาไม่เจอ
  130. [สอบถามปัญหา] Notification โตนล็อก
  131. [มาแนะนำ] พิมพ์ข้อความผิดรึเปล่าครับ
  132. [สอบถามปัญหา] มีปัญหาเรื่อง You have turned off private messages
  133. สุดยอดจิงๆ
  134. [สอบถามปัญหา] สอบถามเรื่อง Edit กระทู้ในห้องซื้อขายครับ
  135. [สอบถามปัญหา] Login ไม่ได้ค่ะ
  136. [สอบถามปัญหา] อยากติดต่อ Moderators
  137. [สอบถามปัญหา] สมัครมา ตั้ง 3 ปี แล้วทำไม โพสต์ห้องขายอุปกรณ์ไม่ได้สักที
  138. ช่วยด้วยครับ....
  139. [มาแนะนำ] ขอบคุณมากครับ ...สมัครได้แล้ว ดีใจจริง .
  140. [ขอคำแนะนำ] ถ้าจะซื้อ D7100 ตอนนั้ยังทันไหมและมันมีปัญหาอะไรไหม?
  141. [มาแนะนำ] ฟันธงเหลืองและแดง : คาดเดากล้องรุ่นใหม่ 2014 ทั้ง Nikon และ Canon
  142. [ขอคำแนะนำ] โปรสุดพิเศษ ต้อนรับปีใหม่ "CANON EOS HOLIDAY Sale"
  143. [สอบถามปัญหา] admin......เชิญเข้ามาดูครับ
  144. [สอบถามปัญหา] ขอคำตอบจาก admin ที่แบน user ผมครับ
  145. [มาแนะนำ] thaidphoto ควรมี Tapatalk
  146. [สอบถามปัญหา] สอบถามเรื่องโพส ห้องสำหรับคนต้องการซื้อ หรือต้องการว่าจ้างเท่านั้น
  147. ขอระบายหน่อยเหอะ
  148. [สอบถามปัญหา] LOG IN ไม่ได้ครับ(รบกวนหน่อยครับadmin)
  149. [ขอคำแนะนำ] ขอคำแนะนำครับ เรื่องการซื้อขาย
  150. [สอบถามปัญหา] ทำไมเข้าห้องตลาดซื้อขาย แล้วตั้งกระทู้ไม่ได้คะ
  151. [สอบถามปัญหา] ตั้งกระทู้ขายได้กี่กระทู้ครับ
  152. ผู้ดูแลห้องไทยดี ช่วยตรวจสอบด้วย
  153. รบกวน WEB Master ช่วยตรวจสอบด้วยครับ
  154. อยากให้มีกระทู้แจ้งการกระทำของผู้ขาย ที่ไม่มีมารยาท......
  155. [สอบถามปัญหา] ช่วยตรวจสอบให้หน่อยครับ เกี่ยวกับกระทู้ Sticky
  156. [สำรวจความคิดเห็น] ตอนนี้ถ้าจะซื้อกล้อง d7100 กับ d7200
  157. [ขอคำแนะนำ] เรื่องตั้งกระทู้ลงขายของ
  158. [สอบถามปัญหา] สมาชิกเก่า ตั้งกระทู้ขายไม่ได้
  159. ตั้งกะทู้ขายไม่ได้ครับ
  160. [ขอคำแนะนำ] เป็นสมาชิกใหม่ ช่วยชี้แนะด้วยครับ
  161. สมาชิกใหม่ค่ะอยากลงกระทู้ซืัอขาย
  162. รบกวนขออีเมล์ยืนยัน User หน่อยครับ Admin
  163. [สอบถามปัญหา] Mod Momo ยังอยู่ไหมครับ
  164. [สำรวจความคิดเห็น] ทำไมเวลาขายของ ถึงลงเบอร์โทร เป็น ภาษาไทยครับ อย่างเช่น 0แปด แปด แปด แปด เก้า แปด
  165. [สอบถามปัญหา] การห้ามขายสินค้าซึ่งเป็นของใหม่แกะกล่อง100%
  166. [สอบถามปัญหา] ขออนุญาตสอบถามวิธีเปลี่ยนภาษาในเมนูต่างๆ ทั้งหมดให้เป็น ภาษา ไทย-อังกฤษ / อังกฤษไทย
  167. [จับเข่าคุย] ช่องค้นหา Search Forum ที่หาอะไรไม่เคยเจอ
  168. [ขอคำแนะนำ] ไม่สามารถ แก้ไข กระทู้ได้ ทั็งๆที่ผ่านมาหลายอาทิตแล้ว
  169. [สอบถามปัญหา] Thaidphoto เหมือนจะมีปัญหากับ Google Chrome
  170. how do I post item for sale?
  171. [สอบถามปัญหา] สมัครสมาชิก แต่ไม่ได้รับเมลยืนยันตัวตนครับ
  172. ขาย sigma 35 1.4 for canon อปร. 19500
  173. [สอบถามปัญหา] ส่งเงินไปร้อหนึ่ง ระบบ งงๆๆๆ log-in ไม่ได้
  174. [สอบถามปัญหา] ไม่ได้รับ activate mail ครับ
  175. [สอบถามปัญหา] ไม่ได้รับ Email ยืนยันตัวตนครับ
  176. [สอบถามปัญหา] ส่ง PM ไม่ได้ครับ จะแจ้งโอนให้เงินให้พี่ momo
  177. [สอบถามปัญหา] ไม่ได้รับ e-mail activate ค่ะ
  178. [สอบถามปัญหา] ไม่ได้เข้าเวปนาน ลืมพาสเวิร์ด ให้ระบบส่งพาสเวิร์ดใหม่ แต่ไม่ได้รับเมลล์
  179. [สอบถามปัญหา] ลืม Password ส่งคำขอไปแล้วไม่ได้อีเมล์ตอบกลับครับ
  180. [สอบถามปัญหา] สอบถามปัญหาไม่ได้รับอีเมล์ activate
  181. ไม่ได้รับ e-mail สำหรับยืนยันตัวตนครับ
  182. ไม่ได้รับอีเมลยืนยันตัวตนครับ
  183. ไม่ได้รับ email ยืนยันครับ
  184. [สอบถามปัญหา] ไม่ได้รับอีเมลล์ยืนยันตัวตนครับ สมัครใหม่ก็ไม่ได้ครับ
  185. [สอบถามปัญหา] ไม่มีรูปในเว็บบอร์ดแสดงผลเลย ช่วยตรวจสอบด้วยครับ
  186. [สอบถามปัญหา] สมัครเว็บบอร์ดแล้วไม่ได้อีเมลยืนยันตัวตน