PDA

View Full Version : ชวนกิน ชวนเที่ยว ชวนถ่าย(ภาพ)

Pages : [1] 2

1. คนหน้าตาดี(ที่สุด)ชวนคนหน้าตาดี(กว่าคนอื่น)ไปถ่ายภาพ ในทริป"Basic Portrait"
  2. ห้องชวนฯ เปิดให้บริการแล้วครับ
  3. สถานที่สำหรับ trip [Survey 16-01-2008]
  4. สำหรับท่านที่ชอบกินก๋วยเตี๋ยวเนื้อ
  5. สถานที่สำหรับ trip ค้างคืนและที่พัก [Survey 21-01-2008]
  6. ละลายความเงียบเหงา กับทริปส่งท้ายสายลมหนาว ต้นเดือน กพ.2551
  7. ชวนไปดู ไปถ่ายรูป แบบ Bird Bird กันที่ บางปู
  8. เทศกาลว่าวไทยและว่าวนานาชาติ #10
  9. เชิญชวนชาวหาดใหญ่และใกล้เคียง ร่วมแจม ThaiD Hatyai mini-meeting
  10. ทริปคดท.เร่งด่วน วัดมเหยงค์
  11. เชิญร่วมออกทริปถ่ายภาพ อาทิตย์ที่ 2 มีนาคม (โคราช)
  12. ชวนไปซื้อ ef 50 f1.4
  13. งานเทศกาลประจำปี หนังใหญ่วัดขนอน - 13 เม.ย.
  14. รวมร้าน ก๋วยเตี๋ยวเป็ด เป็ดพะโล้ และ เป็ดย่าง
  15. DSLR-PATTAYA
  16. แนะนำที่พัก ที่ปราณบุรีให้หน่อยคับ
  17. งานดีๆมาฝากครับ
  18. สวัสดีคับ อยากรวมตัวกันไปซื้อ40Dประกันศูนย์
  19. เพื่อนๆไปเที่ยวมาหรือยัง แปลกมาก
  20. ชวนเรียนถ่ายภาพฟรีค่ะ
  21. อยากชวนเพื่อนๆ ชาวสงขลา หาดใหญ่ ไปถ่ายรูป
  22. ร้าน"ครูต้อ" มวกเหล็ก - เรื่องอย่างนี้ต้องป่าวประกาศ
  23. ทริปถ่ายภาพเล็กๆ ย่านฝั่งธน
  24. มีใครจะไปถ่ายรูปงานแห่ผีตาโขน กับ ทุ่งกระเจียวมั่ง
  25. ขอเชิญพี่ๆน้องที่อยุ่บ้านโป่งตั้งชมรมถ่ายภาพกันไหมคับ
  26. พึ่งหัดทั้งถ่าย ทั้งเขียนคอลัมน์ วิจารณ์อาหารครับผม ลองอ่านลองดูกันครับ ติชมได้เต็มที
  27. +++ยกตลาดน้ำขึ้นห้างจ้าาา!!!+++
  28. บ๊ะจ่างเบรกแตก
  29. เทศกาลสมโภชศาลเจ้าพ่อหลักเมืองสงขลา
  30. ขอเชิญร่วมประกวดภาพ.."มองสิงห์ ผ่านเลนส์"
  31. ชวนไปถ่ายรูป ฟังเพลงแจ๊สคร้าบบบบบบบบ
  32. รบกวนช่วยวางแผนเที่ยวหัวหิน ชะอำด้วยครับ (2 วัน 1 คืน)
  33. มีใครถ่ายรูปแถว ศรีราชา(ชลบุรี) บ้างครับ
  34. เปลี่ยนใจแล้้ว ขอแพลนไปอัมพวาให้ด้วยสิครับ
  35. ด่วนจ้า....มาชวนเพื่อน ๆ ไปถ่าย งาน Concert 108 Music ที่ เอสพลานาด 13 กค 2008
  36. ก๊วนเกลอหัวแข็งในม่านหมอกและสายฝน
  37. “ Seacon Pet Planet ” มหัศจรรย์สัตว์โลกในหมู่เกาะ ที่ซีคอนสแควร์
  38. DSLR-PATTAYA ...New Trip
  39. ส่งเสด็จสู่สวรรคาลัย
  40. ช่วงหลังวันที่ 19ธค มีทริปที่ไหนบ้างครับ
  41. ไปอัมพวา
  42. [ใครไปบ้าง] พบกันที่ ปาย เชียงใหม่ 2551
  43. จะไปปายสิ้นปีนี้ ขอน้าๆ แนะนำเส้นทางและที่ท่องเที่ยวด้วยครับ
  44. ทุ่งทานตะวันบานแล้วครับ ไปไงมาดูนี่
  45. [ใครไปบ้าง] ไปกันไหม ถ่ายพลุที่สวนหลวง ร9
  46. [ขอเชิญ] ชวนเพื่อน ๆ ชาวไทดีไปถ่ายภาพงาน STREET SHOW IN BANGKOK กันครับที่สวนลุม วันที่ 19-21
  47. [ช่วยแนะนำ] พี่น้องชาวขอนแแก่นยกมือขึ้นสักนิดครับ
  48. [มาแนะนำ] ข้าวหมูแดงหมูกรอบ ร้านเด็ด
  49. [อยากชวน] แนะนำสนาม BB Gun เปิดใหม่ ที่บางบอน 4
  50. [ช่วยแนะนำ] อยากทราบที่เที่ยวแบบ Back packer ครับ
  51. ++มาบอกต่องานตรุษจีนจ้า++
  52. [อยากชวน] ถ้าจะชวนพี่ๆออกทริปถ่ายรูปจะได้ไหมค๊าบ
  53. [อยากชวน] ชวนรวมกลุ่มถ่ายรูปกันดีใหม?
  54. [อยากชวน] ชวนพี่น้อง ถ่ายภาพการแสดงศิลปวัฒนธรรม ที่สุพรรณบุรีครับ
  55. [มาแนะนำ] ทรีปถ่ายสาวๆ นางแบบ 6 คน น้องจัดกันเองน่าสนับสนุนครับ
  56. [ขอเชิญ] ชวนชาวสุพรรณบุรี ตั้งชมรมถ่ายภาพกันนะครับ
  57. [อยากชวน] มาชวนครับ ถ่าย KRS STUN ทีม 101stun
  58. [ช่วยแนะนำ] โครงการประกวดถ่ายภาพค้างคาวกิตติ ทริป 3วัน จ.กาญจนบุรี
  59. [มาแนะนำ] ก๋วยเตี๋ยวเนื้อแยกบางพูน ปทุมธานี
  60. มีใครเคยไปแถวสาละวินบ้างครับ ช่วยนำเรื่องราวมาลงด้วย
  61. อยากไปเที่ยวช่วงปิดเทอมครับ
  62. ช่วยคิดทีครับ คิดไม่ตกฟากซะที
  63. [มาแนะนำ] Comic party#15
  64. [ขอเชิญ] ไทยเที่ยวไทย แหลมเสด็จ-เจ้าหลาว 133 ปี
  65. สนใจไปถ่ายการแข่งฟุตบอลกันมั้ยครับ ??
  66. [อยากชวน] เที่ยวเว้,ฮอยอัน
  67. [ใครไปบ้าง] =ชวนไปถ่ายรูปกัน
  68. [มาแนะนำ] เวปน่าสนใจครับ ลง Portfolios ได้ฟรี
  69. [ช่วยแนะนำ] วันหยุดยาวนี้ไปไหนกันบ้าง
  70. [มาแนะนำ] อยากไปเสม็ดอะคับอยากไปถ่ายรูปมากๆแต่ยังหาที่พักมะได้เลย
  71. [ขอเชิญ] กิจกรรมดีๆที่พัทยา
  72. [ขอเชิญ] ตั้งชมรมตากล้่อง อยุธยา ครับ
  73. [ช่วยแนะนำ] ในกรุงเทพที่ไหนหน้าถ่ายรูปบ้างครับ
  74. [ขอเชิญ] เชิญชมขบวนรถเทียนแกะสลักขนาดใหญ่ ที่จังหวัดสุพรรณบุรีครับ
  75. [มาแนะนำ] เกี๊ยวซ่า (อร่อยที่สุดในโลก เว่อไปมั้ยเนี่ยยยย)
  76. [ใครไปบ้าง] มีจัดงานแข่งKSR STUNวันอาทิตย์ที่ 19 นี้ ที่ตะวันนาแสควร์(ตะวันนา2)
  77. [มาแนะนำ] ครัวหัวนา อาหารป่ารสจัด กาญจนบุรี[เอ้ ชวนชิม]
  78. [มาแนะนำ] ครัวไซ่ง่อน รังสิต คลอง 2 [เอ้ ชวนชิม]
  79. [ขอเชิญ] ใคร ขาลุย ยกมือ เย้ว
  80. [อยากชวน] เสาร์นี้ ชวนไปถ่ายภาพที่ปราจีนบุรีกันครับ
  81. ชวนกันไปถ่ายภาพ วิ่งควายน้ำ บ้านบึง 16 สค
  82. [อยากชวน] ไปถ่ายเครื่องบินเจ็ทบังคับวิทยุกันไหมครับ
  83. [อยากชวน] สูดโอโซนท่องนิวซีแลนด์ ปลายปี 09 กันเถอะ
  84. [ช่วยแนะนำ] สถานที่ถ่ายภาพมุมสูงของ กทม ยามค่ำคืน
  85. [อยากชวน] ชวนเพื่อน thaid เที่ยว ภูกระดึง ถ่ายรูป
  86. [ขอเชิญ] ชวนทุกท่าน เที่ยวงานทิ้งกระจาดสุพรรณบุรี ครับ
  87. [อยากชวน] หาเพื่อนไปเที่ยวถ่ายรูปลาวใต้ จำปาสัก ปากเซ 23-24-25 ตค.นี้ครับ
  88. [อยากชวน] ชวนไปถ่ายรูปมาโครที่เจ็ดคต
  89. [ช่วยแนะนำ] lifestyle portrait
  90. [ขอเชิญ] ประชาสัมพันธ์ ชวนถ่ายรูป การแข่งขันร่มร่อน จ.จันทบุรี
  91. [ขอเชิญ] ชาวสุพรรณ ไปเที่ยว กาญจนบุรี กันครับ
  92. อาทิตย์นี้ ใครยังไม่มีนางแบบ มาทางนี้เลย
  93. [ขอเชิญ] ถ่ายภาพสวนสนามวันตำรวจ
  94. [อยากชวน] เชิญชวนเพื่อนๆ ออกทริปเมืองจำลอง : พัทยา ครับ
  95. [ช่วยแนะนำ] วันเสาร์นี้เที่ยวไหนดี
  96. [อยากชวน] มอไซด์ มังกี้ ยานยนต์คันจิ๋วแต่ทรงประสิทธิภาพ ความก้าวหน้าของญี่ปุ่นที่คงความเท่ห์..
  97. ใครจะไปภูลังกา พะเยา ต้องอ่าน
  98. [ขอเชิญ] รบกวนช่วยผมด้วยนะครับ (ออกแบบอุปกรณ์พกพากล้องครับ)
  99. [อยากชวน] ใครที่ชอบและสนใจการถ่ายภาพกีฬา, action ,adventure ลงชื่อไว้หน่อย
  100. [ใครไปบ้าง] ใครสนใจไปเที่ยว ปางอุ๋ง-ปาย 9-12 ธ.ค.นี้บ้างค่ะ
  101. [อยากชวน] Photo fair 2009 ประกวดถ่ายภาพ
  102. [ขอเชิญ] "Triamudom Phocontest 2009"
  103. [ใครไปบ้าง] พลุนานาชาติฯ ธันวาคม 2552
  104. [อยากชวน] เขาค้อ-ภูทับเบิก
  105. [อยากชวน] ถ้าชวนไปถ่ายงานเลี้ยงบริษัท ...มีใครสนใจบ้างมั้ยครับ
  106. [มาแนะนำ] ใครไปเที่ยวเขาใหญ่ อยากให้แวะไปครับ
  107. [อยากชวน] ถ่ายภาพกับโปรเจค "สื่อความสุข" ค่ะ
  108. [ขอเชิญ] ชวนภ่ายภาพงานดี ๆ ที่สยามสแควร์ครับ
  109. [ขอเชิญ] วันนี้มีของเล่นกล้อง มาให้ ลองใช้กันครับ ฟรี รับ 20 ท่านเท่านั้นนะครับ
  110. [อยากชวน] ขอเชิญพี่น้องชาวจังหวัดกำแพงเพชรและข้างเคียง รวมลงชื่อก่อตั้งชมรมถ่ายภาพกำแพงเพชร
  111. ก๋วยเตี๋ยว 100 ชาม/วัน หมดเลิกเลย
  112. งานสตรอเบอรี่และของดีอำเภอสะเมิง เชียงใหม่ ประจำปี 2553 12-14 ก.พ.
  113. [ขอเชิญ] เชิญร่วมบริจาคครับ
  114. [ขอเชิญ] ขอเชิญมาเที่ยวมหกรรมอาหารอร่อยและอภินิหารมังกรสวรรค์ [ สุพรรณบุรี ]
  115. งาน พัทยามิวสิคเฟสฯ ปีนี้ใครจะไปถ่ายรูปบ้าง
  116. [มาแนะนำ] นั่งรถจักรไอน้ำขบวนพิเศษ ชมมรดกโลก
  117. [อยากชวน] ชวนชาวชลบุรีและใกล้เคียงมาถ่ายรูป ในงานBIG CAMERA Summer Festival Central Plaza ชลฯ
  118. [ขอเชิญ] สอบถามพี่ๆน้องๆชาวสระบุรีครับ
  119. [ขอเชิญ] ประชาสัมพันธ์ คอนเสิร์ต มหกรรมดนตรีเพื่อธรรมชาติและชีวิต 14
  120. [ช่วยแนะนำ] ลาว พม่า เวียดนาม ไปไหนดีครับ
  121. [มาแนะนำ] ร้านกิวกิวเต้ ( เจ้าต้นตำรับ )...สำหรับคนชอบเนื้อย่าง
  122. [อยากชวน] ชวนเที่ยวถ่ายพลุที่เพชรบุรี
  123. [ขอเชิญ] เที่ยวงานประเพณีบุญบั้งไฟ จังหวัดยโสธร
  124. [มาแนะนำ] Special Dishes of April 2010 at Alpine Golf Club[เอ้ ชวนชิม]
  125. [ขอเชิญ] ขวนคนชอบเที่ยวส่งผลงานเข้าประกวดกับ อพท.
  126. [ช่วยแนะนำ] หาที่นอน แถวทะเล
  127. [ใครไปบ้าง] หาเพื่อนแชร์ค่าเรือไปเขาสก ที่พักแพนางไพร+แพสายชล 22-24 พ.ค 53
  128. [มาแนะนำ] ร้านกาแฟ + ของหวาน + ถ่ายรูป
  129. [ใครไปบ้าง] เกาะเสม็ด
  130. [อยากชวน] อัมพวา
  131. อาทิตย์นี้ เพื่อน ๆ น้า ๆ ไปถ่ายรูปที่ไหนกันบ้างคับ
  132. [ช่วยแนะนำ] มีชมรมกล้องที่ชลบุรีหรือปล่าวครับ
  133. [ช่วยแนะนำ] ขอคำแนะนำที่เที่ยว เชียงใหม่หน่อยครับ
  134. เรียนเชิญตากล้องทุกท่าน ฝึกฝนฝีมือกับงานแต่งที่เราจัดขึ้นครับ
  135. เรียนเชิญตากล้องทุกท่าน ฝึกฝนฝีมือกับงานแต่งที่เราจัดขึ้นครับ
  136. [ช่วยแนะนำ] วันพฤหัสที่ 1 ก.ค.ว่าง อยากไปถ่ายรูป
  137. [อยากชวน] หาเพื่อนเดินเล่นถ่ายรูป
  138. งานมหกรรมยานยนต์รถมือสอง และยนตรกรรมสุดหรู 2010
  139. [อยากชวน] ชวนไป Palio & Primo Khao Yai 26/07/2010
  140. [ขอเชิญ] ขอเชิญร่วมประกวดถ่ายภาพ “วิถีชีวิตริแม่น้ำเจ้าพระยา/ป่าสัก”
  141. [อยากชวน] ชวนชาวสุพรรณ และท่านที่สนใจ ร่วมงานแห่เทียน
  142. [มาแนะนำ] งานแสดงและประกวดพลุเฉลิมพระเกียรติฯ วันที่ 14 ส.ค. ริมหาดพัทยา
  143. ชมรมถ่ายภาพจังหวัดสุรินทร์
  144. [มาแนะนำ] รวมร้านขนมจีนทั่วไทย น้ำยา แกงป่า แกงใตปลา แกงไตปลา แกงเขียวหวาน
  145. [ช่วยแนะนำ] รบกวนพี่ๆช่วยจัด Trip เที่ยวพัทยา 2 คืน 3 วันด้วยครับ
  146. [มาแนะนำ] สามแพร่ง
  147. [ฝากข่าว] ขอเชิญร่วมงาน 20 ปี สืบ นาคะเสถียร กับสมบัติ แก้วทิตย์ เสาร์ที่ 4 ก.ย. 53
  148. [อยากชวน] เชิญเที่ยวงานประเพณีแซนโฎนตา อำเภอขุขันธ์
  149. [มาแนะนำ] เชิญชวนมาเที่ยว 17 - 19 ก.ย. ชุมชนริมน้ำจันทบูร จัดงานเปิดบ้านการเรียนรู้ชุมชนริมน้ำ
  150. [อยากชวน] ประชาสัมพันธ์การเคลื่อนย้ายเครื่องบินโดยสาร รุ่น NAMC YS-11A จำนวน 1 ลำ
  151. [มาแนะนำ] ร้านส้มตำ ครู บศพร
  152. มาชวนเพื่อนๆ thaidphoto ไปถ่ายรุปดาราคนดังครับ
  153. [มาแนะนำ] ร้านก๋วยเตี๋ยวน้ำแดงราชบุรี...รสชาติขั้นเทพ ราคาถูก ที่ อ.แม่จัน จ.เชียงราย
  154. [อยากชวน] อยากชวนเพื่อนๆช่างภาพไปดูงานphotofair ที่จีนกันครับ..
  155. [ใครไปบ้าง] ร่วมจารึกประวัติศาสตร์ Formula 1 ของ "คนไทย"
  156. [ขอเชิญ] เชิญชวนเยี่ยมชมนิทรรศการและถ่ายภาพ วชิราวุธ ๑๐๐ ปี
  157. [อยากชวน] พาไปทานร้านอาหารอีสาน "แสนแซ่บ" ของคุณนุ่นวรนุช
  158. [อยากชวน] ชวนถ่าย+เที่ยวกับรถไฟไปหัวหิน 15/1/54
  159. [ช่วยแนะนำ] อยากไปเที่ยว ทีลอซู หน้าฝน
  160. [อยากชวน] ชวนถ่ายรูป เล่นตลาดน้ำ 12/2/2011
  161. [อยากชวน] มะขามไหมครับ
  162. แวะไปกินข้าวร้านเพื่อนมา เลยอยู่ถ่ายรูปอาหารที่ร้านมาฝากกันเล่นๆครับ
  163. 20 มีนาคม เปิด Class 2 ล้างฟิล์ม และอัดรูปเบื้องต้น สนใจลงทะเบียน ครับ
  164. [อยากชวน] มาชวนคนรักกล้องไปถ่ายรูปไอ้แมงมุมครับ
  165. [อยากชวน] อยากพบปะเพื่อนต่างแดนครับ
  166. [ขอเชิญ] เชิญเพี่อนๆชาว ThaiDphoto ที่รักการถ่ายภาพ ร่วมกิจกรรม " Act จานเด็ด Get iPad " ครับ
  167. [ช่วยแนะนำ] เขาใหญ่ ช่วง สงกรานต์
  168. [ขอเชิญ] เชิญช่างภาพและผู้สนใจเข้าร่วมอบรม Pre-Wedding ที่มหาวิทยาลัยสยาม[ฟรี]
  169. [อยากชวน] ไปเดินเล่นถ่ายรูปกันครับ
  170. [อยากชวน] ประกวดถ่ายภาพทะเลภูเก็ตชุ่มฉ่ำในช่วงสงกรานต์ ร่วมชิงรางวัลกว่า 40,000 บาทได้ง่ายๆ
  171. [อยากชวน] มาชวนไปถ่ายภาพธรรมชาติ ใบไม้เหลือง ๆ แดง ที่จีน ปลายเดือนกันยายน 2554 ครับ
  172. [อยากชวน] “ประกวดภาพถ่ายเพื่อส่งเสริมให้คนรุ่นใหม่ไปเที่ยวโครงการหลวง”
  173. [ช่วยแนะนำ] จะเที่ยวทั้งทียังมาขอความคิดเห็นอีก
  174. [มาแนะนำ] แนะนำโรงแรมที่พักสวยๆในสมุยครับ
  175. [ขอเชิญ] ขอเชิญเข้าร่วมประกวดภาพถ่ายนก หัวข้อ " นกกับความงดงามในสวนสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ฯ"
  176. [ช่วยแนะนำ] อยากฝึกถ่ายรูป รับปริญญา แต่ไม่รู้ว่าจะทำไงดี สรุปผมถ่ายให้ฟรี
  177. [อยากชวน] ช่วนกิน ช่วนเที่ยว ช่วนถ่ายภาพ .. สเต็กปลาและอาหารตามสั่ง บรรยากาสชิว ๆ รับลม
  178. [ขอเชิญ] เลื่อนกำหนดวันรับภาพประกวด
  179. [อยากชวน] น้องๆ ที่รักการถ่ายภาพ ต้องการฝึกงานด้านถ่ายภาพแต่งงาน สอนให้ฟรี
  180. [มาแนะนำ] มาพัฒนาการถ่ายภาพให้เป็นมือาชีพหรือถ่ายภาพให้ดีขึ้นได้ โดยใช้เวลาไม่นานร่วมกัน ฟรี...
  181. ไปถ่ายกัน ปรากฏการณ์จันทรุปราคาเต็มดวง 16 มิถุนายน 2554
  182. [อยากชวน] มาชวนถ่ายรูปเมืองโบราณ เข้าฟรีวันพฤหัสที่ 16 พค.นี้
  183. [อยากชวน] เนปาล..ไปโกเกียวริและขึ้นพิชิตยอดเขา Phachamo (6272m) ด้วยกันนะครับ
  184. [ขอเชิญ] สวัสดีค่ะ ชือแอมนะค่ะ จะชวนถ่ายรูปงานบวชของเพื่อนค่ะ รายละเอียดด้วยในเลยค่ะ
  185. [ขอเชิญ] ประกวดถ่ายภาพ สามชุก สุพรรณบุรี
  186. [ช่วยแนะนำ] หาเพื่อน ที่มีใจรักการถ่ายภาพย่าน กทม บางนา สำโรง มาแลกเปลี่ยนทักษะกันครับ
  187. [ขอเชิญ] (mini) ชมรมถ่ายภาพอยุธยา
  188. [ขอเชิญ] ชวนทุกท่านเที่ยวงานทิ้งกระจาด อ.เมือง สุพรรณบุรี
  189. [อยากชวน] ด่วน!! ว่าง 2 ที่ มาชวนไปถ่ายรูป ตาดหินยาว 20-21 สิงหาคม นี้ ครับ
  190. [มาแนะนำ] ชวนแชร์ภาพประกวดในโครงการ"คนในสวนกรุง"ของกทม.ครับ
  191. [อยากชวน] หาเพื่อนไปถ่ายรูปกันที่ ภูสอยดาวครับ 3-4 กันยายยน ศกนี้ ^__^
  192. [ขอเชิญ] ขอเชิญร่วมส่งภาพถ่ายและภาพวาด
  193. [อยากชวน] แจ้งข่าวประกวดภาพถ่ายอนุรักษ์ธรรมชาติฯ ของกลุ่มบริษัท ทรู
  194. [มาแนะนำ] ขยายเวลารับภาพถ่ายอนุรักษ์ธรรมชาติฯ ของกลุ่มบริษัททรู
  195. [ขอเชิญ] เชิญชวนร่วมงานลอยโคมยี่เป็ง
  196. [มาแนะนำ] แนะนำโรงแรมเปิดใหม่ หาดแม่รำพึง จ.ระยอง ใกล้อช.เขาแหลมหญ้าครับ
  197. [ใครไปบ้าง] ไปวัดหลวงพ่อโสธรกันครัป
  198. [อยากชวน] หาเพื่อนเดินทางไปถ่ายภาพแชงกรีล่า (ยูนาน ประเทศจีน)
  199. [อยากชวน] พลุนานาชาติเฉลิมพระเกียรติฯ ครั้งที่ 5 ประจำปี 2554
  200. [ช่วยแนะนำ] สงสัยเกี่ยวกับสวนหลวง ร ๙ ครับ
  201. [อยากชวน] WorkShop Portrait แบบหารเฉลี่ย
  202. [มาแนะนำ] เกาะทะลุ เกาะกุฎี สรวงสวรรค์ ของระยอง
  203. [อยากชวน] ไปถ่ายภาพและโรยกลีบกุหลาบต้อนรับพระธุดงค์ 1,000รูปที่ถนนอักษะ
  204. [อยากชวน] มีใครอยากหัดถ่ายรูป พรีเวดดิ้งมั้ยครับ ^__^ๆ
  205. [ขอเชิญ] ขอเชิญชาวชัยนาทเข้ามาพูดคุยกันครับ
  206. [ช่วยแนะนำ] บึงบัวสามร้อยยอดบานช่วงไหน
  207. [ขอเชิญ] อยากมีประสบการณ์ถ่ายภาพจริง
  208. [ขอเชิญ] เชิญชาวสุพรรณและผู้สนใจ ร่วมกิจกรรมถ่ายภาพนางแบบกับรถยนต์
  209. [อยากชวน] หาเพื่อนถ่ายรูป กันในวันหยุดครับ...
  210. [อยากชวน] อยากชวนไปถ่ายรูปกันครับ
  211. [ขอเชิญ] ขอเชิญชาวระยองร่วมกิจกรรม Photo Trip ปี 2 สนุกกับการอบรมและ Workshop การถ่ายภาพฟรี
  212. [ขอเชิญ] ชาวระยองร่วมกิจกรรม Photo Trip ในWeekที่2 แนะนำการเล่นกับแฟลช ฟรี ไม่เสียค่าใช้จ่าย
  213. [ขอเชิญ] ชวนทุกท่าน เที่ยว ถ่ายรูปงานแห่เทียนจำนำพรรษา สุพรรณบุรี
  214. มหัศจรรย์ วันธรรมดา ลดสูงสุด 55%
  215. [ขอเชิญ] เชิญชวนชาวสุพรรณ พยปะสังสรรค์ในงานมี๊ตติ้งใหญ่ของชมรม SPC ครับ ^^
  216. [มาแนะนำ] World Camera Day 2012
  217. [ขอเชิญ] ชวนชาวสุพรรณบุรีและผู้สนใจ ร่วมประกวดถ่ายภาพกีฬาฟุตบอล ชิงเงินรางวัลรวม 50000 บาทครับ
  218. [ขอเชิญ] กดไลค์ดี มี รางวัล
  219. [ขอเชิญ] กรมการท่องเที่ยว สร้างสรรค์ 2 โครงการใหญ่
  220. [ช่วยแนะนำ] อยากเที่ยวชิวๆ กางเต้น ถ่าย ดาว ถ่าย วิว รบกวนพี่ๆ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
  221. [อยากชวน] Miracle Year Amazing Thailand 2012 แต่งสี เติมความสดใส เมืองไทยน่าเที่ยว
  222. [มาแนะนำ] ไอติม
  223. [อยากชวน] พันธุ์ไม้งามอร่ามสวนหลวง ร.9
  224. [อยากชวน] ชวนกิน-เที่ยว-ถ่าย ตลาดมีนบุรี ตลาดเก่ามาเล่าใหม่ ของดี ใจกลางเมืองที่หลายคนไม่เคยรู้
  225. [มาแนะนำ] ร้านปลาทูที่ตลาดมีนบุรี แม่ค้าสวยมาก
  226. [มาแนะนำ] ใครชอบกินไก่ทอด ยกมือขึ้นนนนนน!!!!
  227. [ขอเชิญ] ชวนๆ เพื่อนๆพี่ๆ thaidphoto ออกถ่ายภาพควงไฟกัน
  228. [มาแนะนำ] ตลาดมีนบุรี ….วิถีชีวิตในมุมของฉัน
  229. [ขอเชิญ] หาเพื่อน ถ่ายภาพ ในวันหยุด แนว นางแบบสดใสน่ารัก
  230. [ช่วยแนะนำ] ขอคำแนะนำแหล่งพักหัวหินครับ
  231. [ใครไปบ้าง] อยากชวนพี่ๆตากล้องแถวๆฝั่งธนมาถ่ายรูปเล่นกันที่สวนธนบุรีรมย์ค่ะ
  232. [ขอเชิญ] หลงรักประเทศไทย
  233. [อยากชวน] มือใหม่วัยดึกหาเพื่อนถ่ายรูป
  234. [อยากชวน] ชวนถ่ายรูป สำหรับเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกแบบ ทุกสไตร์ Free!!
  235. [อยากชวน] MT. FUJI จิบกาแฟชมวิว ที่ ญี่ปุ่น
  236. [มาแนะนำ] พามา "ลองละล่อง"
  237. [มาแนะนำ] แก้ร้อน ด้วยน้ำเเข็งใส
  238. [ขอเชิญ] ชวนนางแบบ มาเป็นแบบให้ด่วนครับ
  239. ชิมขนมไทยโบราณ หาทานได้ยาก ในงาน อแมซซิ่งไทยแลนด์ ค่า ^_^
  240. [อยากชวน] เพื่อนๆๆ นนทร์ บางใหญ่ ลงline ไว้ชวนไปถ่ายรูปกันคัป
  241. [อยากชวน] บางใหญ่ บางบัวทอง เข้ามาคุยกันครัป
  242. [ขอเชิญ] เชิญร่วมประกวดภาพถ่าย “มหัศจรรย์พรรณไม้งามเทิดพระเกียรติ” ครั้งที่ 2
  243. [มาแนะนำ] ทุ่งดอกไม้ ที่สวยสิริกิติ์ น่าลองไปหามุมถ่ายภาพ
  244. [ขอเชิญ] ทริปถ่ายภาพ อินทนนท์-อ่างกา-นาขั้นบันได
  245. [ช่วยแนะนำ] เที่ยวสังขละ
  246. [ขอเชิญ] เพื่อนๆพี่ๆน้องๆผู้มีจิตศรัทธาร่วมบริจาคสมทบทุนศิริราชมูลนิธิ
  247. [อยากชวน] วันที่ 22 วันอาทิตย์นี้ สวนรถไฟบ่ายสอง
  248. วันนี้มีทริปฟรีๆ ถ่ายนางแบบ
  249. Trip free ๒๓ ต.ค.มีทริปฟรี ถ่ายนางแบบ
  250. [อยากชวน] ทริปตามหาหมอก เขาค้อ-ภูทับเบิก